FTTH กลางแจ้ง FTTH วางสายเคเบิล100ม. SC/APC-SC/APC Singlemode G657A1 2X5มม. เสาอากาศที่รองรับสายหล่น SX

1000 - 1999 ชิ้น
US$6.20
2000 - 4999 ชิ้น
US$6.00
>= 5000 ชิ้น
US$5.50
สิทธิประโยชน์
คืนเงินอย่างรวดเร็วสำหรับคำสั่งซื้อที่มีมูลค่าต่ำกว่า 1,000 USDรับเลย
ชิ้น
US$6.20/ชิ้น ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ : 1 ชิ้น ซื้อตัวอย่าง

ระยะเวลาดําเนินการ:
Quantity (ชิ้น )1 - 1000 > 1000
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน)3รอการต่อรอง
Customized logo(ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ 100000 ชิ้น )
Customized packaging(ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ 100000 ชิ้น )
Graphic customization(ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ 100000 ชิ้น )
สำหรับราคาสินค้า การปรับตามความต้องการหรือสอบถามข้อมูลอื่น ๆ: