หมวดหมู่ทั้งหมด
สินค้าเด่นที่ผ่านการคัดสรร
Trade Assurance
ศูนย์รวมผู้ซื้อ
ศูนย์ช่วยเหลือ
รับแอป
กลายเป็นซัพพลายเออร์

ตัวรับส่งสัญญาณ hologram10G SFP + LC 10GBASE-SR SFP + 850nm ยาว300ม. ดอมโมดูลตัวรับส่งสัญญาณ LC MMF hologramSFP-10G-SR

ยังไม่มีรีวิว1 คำสั่งซื้อ

คุณสมบัติที่สำคัญ

ข้อกำหนดอุตสาหกรรมหลัก

ชนิด
Fiber Optic Connector

คุณลักษณะอื่น ๆ

หมายเลขรุ่น
SFP-10G-SR(hologram)
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
ยี่ห้อ
Original Brand
บรรจุภัณฑ์
Original Package
品名
Switch Module
Warranty Time
1 Year
Wavelength
850nm
Data Rate
10G
Connector Type:
LC Duplex
Temperature
0 to 70°C
Type
Fiber Optic Transceivers

บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง

ท่าเรือ
ShenZhen/HongKong

ระยะเวลารอสินค้า

จำนวน (ชิ้น )1 - 5051 - 200201 - 400 > 400
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน)245รอการต่อรอง

การปรับตามความต้องการ

Customized logo
ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ: 20
Customized packaging
ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ: 20
Graphic customization
ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ: 20

คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์

10 - 99 ชิ้น
US$45.00
100 - 299 ชิ้น
US$40.00
>= 300 ชิ้น
US$35.00

จำนวน

การจัดส่ง

โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
รายการทั้งหมด (0 รูปแบบ 0 รายการ)
$0.00
ค่าจัดส่งทั้งหมด
$0.00
ยอดรวมย่อย
$0.00

สิทธิประโยชน์ของสมาชิก

คืนเงินอย่างรวดเร็วสำหรับคำสั่งซื้อที่มีมูลค่าต่ำกว่า 1,000 USDดูเพิ่มเติม

ความคุ้มครองสำหรับผลิตภัณฑ์นี้

การชำระเงินที่ปลอดภัย

ทุกการชำระเงินที่คุณทำบน Alibaba.com มีความปลอดภัยด้วยการเข้ารหัส SSL และโปรโตคอลการป้องกันข้อมูล PCI DSS ที่เข้มงวด

นโยบายการคืนเงิน & Easy Return

ขอรับเงินคืนหากคำสั่งซื้อของคุณไม่ได้จัดส่ง สูญหาย หรือสินค้าที่มาถึงมีปัญหาที่ตัวผลิตภัณฑ์ พร้อมคืนสินค้าในพื้นที่ฟรีเมื่อมีข้อบกพร่อง