สายแพทช์ HDPE/TPU คุณภาพสูง LC APC-LC APC 9/125um G657A2สาย SX 3.0มม. 30ม. สายไฟเบอร์จัมเปอร์สำหรับการใช้งานกลางแจ้ง

US$0.82 - US$0.90/ เมตร |1 เมตร /เมตร (ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ)
สิทธิประโยชน์
คืนเงินอย่างรวดเร็วสำหรับคำสั่งซื้อที่มีมูลค่าต่ำกว่า 1,000 USDรับเลย
เมตร
US$0.83/เมตร ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ : 1 เมตร ซื้อตัวอย่าง

ระยะเวลาดําเนินการ:
Quantity (เมตร )1 - 30000 > 30000
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน)5รอการต่อรอง
Customized logo(ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ 1000 เมตร )
Customized packaging(ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ 1000 เมตร )
Graphic customization(ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ 1000 เมตร )
สำหรับราคาสินค้า การปรับตามความต้องการหรือสอบถามข้อมูลอื่น ๆ: