จัมเปอร์ขายร้อน LC APC-LC APC โหมดเดียว2.0มม. OD SM Duplex สายแพทช์ OS1 OS2 9/125um สายไฟเบอร์ออปติก LSZH

US$1.50 - US$3.50/ ชิ้น |1 ชิ้น /ชิ้น (ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ)
สิทธิประโยชน์
คืนเงินอย่างรวดเร็วสำหรับคำสั่งซื้อที่มีมูลค่าต่ำกว่า 1,000 USDรับเลย
ชิ้น
US$3.50/ชิ้น ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ : 1 ชิ้น ซื้อตัวอย่าง

ระยะเวลาดําเนินการ:
Quantity (ชิ้น )1 - 10000 > 10000
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน)4รอการต่อรอง
Customized logo(ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ 10000 ชิ้น )
Customized packaging(ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ 10000 ชิ้น )
Graphic customization(ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ 10000 ชิ้น )
สำหรับราคาสินค้า การปรับตามความต้องการหรือสอบถามข้อมูลอื่น ๆ: