หมวดหมู่ทั้งหมด
สินค้าเด่นที่ผ่านการคัดสรร
Trade Assurance
ศูนย์รวมผู้ซื้อ
ศูนย์ช่วยเหลือ
รับแอป
กลายเป็นซัพพลายเออร์

SM G652D 2.0มม. PVC Simplex SC-SC Tali Pusat สายเส้นทางสายแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดียวพร้อมตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC/UPC

ยังไม่มีรีวิว
Zhengzhou Weunion Communication Technology Co., Ltd.ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง6 yrsCN

คุณสมบัติที่สำคัญ

ข้อกำหนดอุตสาหกรรมหลัก

ชื่อแบรนด์
UNIONFIBER

คุณลักษณะอื่น ๆ

หมายเลขรุ่น
SC/LC Optical Fiber Patchcord
ชนิด
กลางแจ้งสายไฟเบอร์ออปติก
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
จำนวนตัวนำสื่อไฟฟ้า
1
Product name
SC/APC-LC/APC Optical Fiber Patchcord
Application
Telecom Communication
Fiber Type
Single mode sm 9/125um G.657B3
Length
3M
cable diameter
2.0mm
Jacket
PVC LSZH TPU
Color
Yellow white black
Cable type
Simplex
Feature
Low insertion loss, high return loss
Standard
GR326

บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง

หน่วยขาย:
รายการเดียว
ขนาดบรรจุภัณฑ์เดียว:
10X10X1 ซม.
น้ำหนักเบื้องต้นเดียว:
0.050 กก.

ระยะเวลารอสินค้า

จำนวน (ชิ้น )1 - 10000 > 10000
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน)20รอการต่อรอง
ยังคงอยู่ระหว่างการตัดสินใจเหรอ? สั่งตัวอย่างก่อนสิ! สั่งซื้อตัวอย่าง

ตัวอย่าง

จำนวนสั่งซื้อสูงสุด : 1 ชิ้น
ราคาตัวอย่างสินค้า :
US$2.00/ชิ้น

การปรับตามความต้องการ

Customized logo
ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ: 500
Customized packaging
ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ: 500
Graphic customization
ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ: 500

คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์

100 - 9999 ชิ้น
US$3.00
>= 10000 ชิ้น
US$0.25

จำนวน

การจัดส่ง

รายการทั้งหมด (0 รูปแบบ 0 รายการ)
$0.00
ค่าจัดส่งทั้งหมด
$0.00
ยอดรวมย่อย
$0.00
ยังคงอยู่ระหว่างการตัดสินใจเหรอ? สั่งตัวอย่างก่อนสิ! สั่งซื้อตัวอย่าง

ตัวอย่าง

จำนวนสั่งซื้อสูงสุด : 1 ชิ้น
ราคาตัวอย่างสินค้า :
US$2.00/ชิ้น

สิทธิประโยชน์ของสมาชิก

แจกคูปองฟรีสามวัน : ส่วนลดสูงสุด 80 USDดูเพิ่มเติม

ความคุ้มครองสำหรับผลิตภัณฑ์นี้

Delivery via

Expect your order to be delivered before scheduled dates or receive a 10% delay compensation

การชำระเงินที่ปลอดภัย

ทุกการชำระเงินที่คุณทำบน Alibaba.com มีความปลอดภัยด้วยการเข้ารหัส SSL และโปรโตคอลการป้องกันข้อมูล PCI DSS ที่เข้มงวด

นโยบายการคืนเงิน

ขอรับเงินคืนหากคำสั่งซื้อของคุณไม่ได้จัดส่ง สูญหาย หรือสินค้าที่มาถึงมีปัญหาที่ตัวผลิตภัณฑ์