LC-LC สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก Simplx / Duplex SM China Factory

FOB อ้างอิงราคา:รับราคาล่าสุด
US$1.50 - US$4.50 / ชิ้น | 10 ชิ้น / ชิ้น (Min. Order)
ระยะเวลาดําเนินการ::
จำนวน( ชิ้น) 1 - 500 501 - 1000 1001 - 5000 >5000
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 3 5 7 ต่อรองได้
การปรับตามความต้องการ:
โลโก้ที่กำหนดเอง (Min. Order: 1000 ชิ้น)
บรรจุภัณฑ์ที่กำหนดเอง (Min. Order: 10000 ชิ้น)
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
สถานที่กำเนิด:
Guangdong, China
ชื่อแบรนด์:
ADTEK
หมายเลขรุ่น:
J4A4A2293MP-YL
ผลิตภัณฑ์:
Single Mode Duplex PVC LSZH LC LC ไฟเบอร์ออปติก
ตัวเชื่อมต่อ:
LC,SC,ST,FC,MTRJ,E2000,MU.ฯลฯ
เส้นใยนับ:
Simplex/Duplex
ประเภทโหมด:
OS1,OS2,OM1,OM2,OM3.OM4
บัฟเฟอร์ Type:
แน่นบัฟเฟอร์,หลวมบัฟเฟอร์,Semi-แน่นบัฟเฟอร์
เส้นผ่านศูนย์กลาง:
0.9 มม.,1.2 มม.,1.6 มม.,1.8 มม.,2.0 มม.,3.0mm.etc
ขัดประเภท:
PC/PC/APC
Jaket:
PVC/LSZH/OFNP
ใบรับรอง:
ISO,UL,CE,ROHS
การทดสอบ:
ทดสอบ 100% Interferometer Test เป็นที่ยอมรับ
ความสามารถในการจัดหา
ความสามารถในการจัดหา:
1000000 Piece/Pieces per Month
บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์
ถุงพลาสติก + ด้านนอก Canton/แพคเกจ OEM
ท่า
Shenzhen /HK
ระยะเวลาดําเนินการ: :
จำนวน( ชิ้น) 1 - 500 501 - 1000 1001 - 5000 >5000
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 3 5 7 รอต่อรอง

100% ตรวจสอบคุณภาพ Single Mode Duplex PVC LSZH LC LC ไฟเบอร์ออปติก

 

ช่วงโหมด

โหมดเดี่ยวหรือหลายโหมด

ประเภทสาย

Simplex,Duplex Ziocord หรือ Multi-แกน

สไตล์ Connector

SC,FC,ST,LC,MTRJ,E2000,MU,MPO/MTP ฯลฯ

ภาษาโปลิชคำหรือ Ferrule ประเภทอินเทอร์เฟซ

PC,UPC,APC

เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล

0.9 มม.,1.2 มม.,1.6 มม.,1.8 มม.,2.0 มม.,3.0 มม.

เสื้อนอก

PVC/LSZH/OFNP

แจ็คเก็ตสี

SM สีเหลือง | OM1,OM2 สีส้ม | OM3 Aqua | OM4 Aqua หรือสีม่วง | OM5 สีเขียวมะนาว

ความทนทาน

500 รอบ (0.2 dB max เพิ่ม) 1000 mate/de mate รอบ

อุณหภูมิในการทำงาน

-25 ถึง + 70 ℃

เก็บอุณหภูมิ

-40ถึง + 85

 

 

 


 

ประเภทตัวเชื่อมต่อ

 ระดับประสิทธิภาพ 

มาตรฐาน

Elite

ตัวเชื่อมต่อโหมดEndfaceIL (dB)RL (dB)IL (dB)RL (dB)
LC/SC/FC/STSMPC≤ 2≥ 50≤ 15≥ 50
UPC≤ 2≥ 55≤ 15≥ 55
APC≤ 2≥60≤ 15≥60
มม.PC≤ 2≥35≤ 15≥35
MPO/MTPSMAPC≤ 7≥60≤ 35≥60
มม.PC≤ 5≥ 20≤ 35≥ 20
MTRJSMPC≤ 5≥ 50//
มม.PC≤ 5≥35//

 

ของเรามูลค่า:

Initiative,Hard ทำงาน,ประสิทธิภาพ,นวัตกรรม,Grateful,Sharing.

ปรัชญาของเรา:

Professional casts คุณภาพ,ความร่วมมือทำให้ win-win future.

โซลูชันของเรา:

ที่เร็วที่สุดที่มีประสิทธิภาพเชื่อถือได้ยืดหยุ่นและ Professional OEM/ODM Solutions.

ใบรับรองของเรา:

ISO9001: 2015,ISO14001: 2015,OHSAS18001: 2007 ฯลฯ

ทีม:

We serve ของเราลูกค้าทุกได้เร็วที่สุดและ professional การตอบสนองต่อ.

ของเราสิทธิบัตร:

เรามี 20 สิทธิบัตรและเราจะไปบนสร้างใหม่ผลิตภัณฑ์ master ล่าสุดแนวโน้มตลาด.

 

 

 

 

 

 

 

คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์สินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ถูกแปลเพื่อความสะดวกของคุณโดยใช้เครื่องมือภาษา ถ้าคุณมีข้อแนะนำเกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล โปรดช่วยเราพัฒนา
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.