1u อลูมิเนียม 1550nm edfa เครื่องขยายเสียง snmp 26dbm edfa optical

FOB อ้างอิงราคา:รับราคาล่าสุด
US$620.00 - US$1,000.00 / ชิ้น | 1 ชิ้น / ชิ้น (Min. Order)
ระยะเวลาดําเนินการ::
จำนวน( ชิ้น) 1 - 10 >10
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 10 ต่อรองได้
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
สถานที่กำเนิด:
Shandong, China
ชื่อแบรนด์:
WSEE
หมายเลขรุ่น:
WS-51EYAxx
ชื่อผลิตภัณฑ์:
1u อลูมิเนียม 1550nm edfa เครื่องขยายเสียง snmp 26dbm edfa optical
ความยาวคลื่น:
1535-1565nm
Input power:
-5dbm ~ + 10dbm
จำนวนพอร์ต:
16 พอร์ต
แต่ละ outputPower:
13-23dBm
Output power:
26-37dBm
Optical connector:
SC/APC,SC/PC,LC/APC,LC/PC
แหล่งจ่ายไฟ:
AC220V,AC110V,DC48V
น้ำหนัก:
6.5kgs
รับประกัน:
1 ปี
ความสามารถในการจัดหา
ความสามารถในการจัดหา:
2000 Piece/Pieces per Month
บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์
กล่องสำหรับ 1u อลูมิเนียม 1550nm edfa เครื่องขยายเสียง snmp 26dbm edfa optical
ท่า
Qingdao/shenzhen
ระยะเวลาดําเนินการ: :
จำนวน( ชิ้น) 1 - 10 >10
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 10 รอต่อรอง
รายละเอียดผลิตภัณฑ์

1u อลูมิเนียม 1550nm edfa เครื่องขยายเสียง snmp 26dbm edfa optical

The WS-51EYAxx series power optical เครื่องขยายเสียงเป็น power multi-portเอาต์พุตเส้นใยเครื่องขยายเสียงที่มี gain แบนด์วิดท์สเปกตรัม 1535 ~ 1565nm. เป็นส่วนใหญ่ออกแบบสำหรับแอ็พพลิเคชันของ CATV or1 ~ 8 ต่อเนื่องแถบช่อง (ITU waveความยาว). ให้ยืดหยุ่นต่ำราคา solution สำหรับขนาดใหญ่ FTTH ครอบคลุมระบบ CATV ขนาดใหญ่และขนาดกลางเมือง.

WS-51EYAxx สามารถรับรู้เดี่ยว-ความยาวคลื่นทีวีเกียร์,CWDM single-fiber สาม-wave, แบนอีกครั้ง,DWDM. The อุปกรณ์ที่เชื่อถือได้สำหรับ applica tions เช่น FTTH,FTTB,DBS,MMDS, FTTX pon เป็นสำคัญอุปกรณ์ build CATV ขนาดใหญ่ขนาดกลาง optical fiber transmission network.
ความยาวคลื่น
1535-1565nm
เชื้อเพลิง
≤ 50
อินพุต Power Range
-5dBm ~ + 10 dBm
อุณหภูมิในการทำงาน
-5 ~ + 42 ℃
Optical Connector
4/8/16/32
ความชื้นสัมพัทธ์
95%,ไม่มีการรวมตัว
เอาต์พุต Optical Power
26-37dBm
เก็บอุณหภูมิ
-30 ~ + 70 ℃
Optical Connector
SC/PC,SC/APC,LC/PC,LC/APC
แรงดันไฟฟ้า
AC220V,AC110V,DC48V
รับประกัน
1 ปี
ขนาดสุทธิ
482X357X44 มม.
ภาพรายละเอียด
การประยุกต์ใช้
การบรรจุและการจัดส่ง

กล่องสำหรับ EDFA

ขนาด: 595 มม.* 490 มม.* 120 มม.

น้ำหนัก: 6.5kgs

บริษัทของเรา

Shandong Wanshuo Optoelectronic Co.,Ltd ได้รับการการผลิต CATV อุปกรณ์ Optical ตั้งแต่ 2008. เราตั้งอยู่ในZibo จังหวัดมณฑลซานตง,การขนส่งสะดวก access. บริษัทของเรามี become one ที่ใหญ่ที่สุด enterprises ใน field of CATV อุปกรณ์จีน. เราได้ส่วนใหญ่ engaged in การออกแบบการวิจัย,การผลิตการตลาดCATV HFC และ FTTX อุปกรณ์เครือข่ายรวมทั้งEDFA,1550nm/1310nm optical เครื่องส่งสัญญาณ optical เครื่องรับ FTTH optical node,CATV วงจรขยายระบบเสียง, hybrid โมดูล,power อุปกรณ์อุปกรณ์ passive.
We have over 70 พนักงานประจำปีขายรูปที่เกินUSD3,300,000และปัจจุบันการส่งออก60%ของเราการผลิตทั่วโลก
หลังจากปี development,we have strong โดยรวมความสามารถในการดำเนินงาน,rich ประสบการณ์ international trade, และ made good ความสัมพันธ์หลายประเทศเช่นUSA,อินเดีย,เวียดนาม,สเปน,โรมาเนีย,ยูเครนรัสเซีย,เปรู,โคลอมเบีย, แอฟริกันประเทศ,ฯลฯ.
Shandong Wanshuo Optoelectronic Co.,Ltd เสมอยึดติดกับ"Excellence,คุณภาพ first"Principle of คุณภาพถ่ายภาพชั้นนำใน passing I S O 9 0 0 1, CE.

บริการ

นี้อุปกรณ์รับประกัน 12 เดือน ถ้าปัญหาที่เกิดจากผู้ใช้ผิดหรือ natural force majure, เราจะรับผิดชอบสำหรับบำรุงรักษาและชาร์จที่เหมาะสมวัสดุราคา.
เมื่ออุปกรณ์ปัญหาโปรดติดต่อเราทันที On-site maintenance of faulty อุปกรณ์ be ดำเนินการโดยช่างเทคนิคมืออาชีพเพื่อหลีกเลี่ยงทำให้เพิ่มเติมความเสียหายอุปกรณ์
หมายเหตุ: สำหรับให้คะแนน who ถอดและอุปกรณ์ซ่อม wihtout ของเราการอนุมัติบริษัทของเราจะไม่ฟรีรับประกัน Reasonable maintenance และวัสดุค่าใช้จ่ายจะถูกรวบรวม.

Contact Us
Skype: WSEE-Ciel โทรศัพท์: + 86 13053304995
โทรศัพท์: + 86-533-3599957 โทรสาร: + 86-533-3599955
เว็บไซต์: https://www.wseelaser.com
เพิ่ม: เบอร์ 115,Wanjie แผนที่,High-tech Development Area,Zibo,มณฑลซานตง,จีน
คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์สินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ถูกแปลเพื่อความสะดวกของคุณโดยใช้เครื่องมือภาษา ถ้าคุณมีข้อแนะนำเกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล โปรดช่วยเราพัฒนา
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.