20 ปี fiber optical cable โรงงาน supply กลางแจ้งไฟเบอร์

FOB อ้างอิงราคา:รับราคาล่าสุด
US$0.05 - US$0.24 / ชิ้น | 1 ชิ้น / ชิ้น (Min. Order)
ระยะเวลาดําเนินการ::
จำนวน( ชิ้น) 1 - 1000 1001 - 10000 10001 - 100000 >100000
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 3 7 12 ต่อรองได้
ตัวอย่าง - US$0.10 /ชิ้น , 1 ชิ้น (Min. Order): ซื้อตัวอย่าง
โหลด...
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
สถานที่กำเนิด:
Guangdong, China
ชื่อแบรนด์:
NECERO
หมายเลขรุ่น:
กลางแจ้งไฟเบอร์ออปติก
ประเภท:
Coaxial
หมายเลข:
กลางแจ้งไฟเบอร์ออปติก
ประเภทไฟเบอร์:
OM1,OM2,OM3,OM4,G652A,G652D
เส้นใยนับ:
Simplex,duplex,bundle
Outsheath:
PVC,LSZH
สี:
Aqua,สีส้ม,สีแดงหรือที่กำหนดเอง
แพคเกจ:
1 ชิ้น/ถุง,5 ชิ้น/ถุงหรือที่กำหนดเอง
ใบรับรอง:
SGS,UL,ROHS,ISO 9001-2008,TLC,CE.
ความยาว:
1 m
ประเภทสาย:
Simplex,duplex
ความสามารถในการจัดหา
ความสามารถในการจัดหา:
20000 Piece/Pieces per Month outdoor fiber optic patch cord
บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์
ถุงพลาสติกที่มีกล่องปกติ/โลโก้ที่กำหนดเองถุงที่มีกล่อง
ท่า
shenzhen
ระยะเวลาดําเนินการ: :
จำนวน( ชิ้น) 1 - 1000 1001 - 10000 10001 - 100000 >100000
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 3 7 12 รอต่อรอง
คำอธิบายวิดีโอ

20 ปี fiber optical cable โรงงาน supply กลางแจ้งไฟเบอร์

เรากำลัง 20 ปีสายเคเบิลผู้ผลิต
ยินดีต้อนรับไปทัวร์โรงงาน!
ส่งข้อความ us สามารถแถมฟรีตัวอย่าง

ยอดนิยมผลิตภัณฑ์
 

หมายเลข

Vaule

Ferrule-face

PC UPC APC

ประเภทตัวเชื่อมต่อ

FC,SC,LC,ST,MTRJ,MU,E2000,MPO,DIN, d4 และ SMA

ประเภทสาย

SX/LSZH

โหมด

มม.: OM1,OM2,OM3,OM4

เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล

2.0 มม.,3.0 มม.

การสูญเสียการแทรก

≤ 2 และ0.3dB

การสูญเสียกลับ

≥ 50 และ65dB

Exchangeability

≤ 2dB

การสั่นสะเทือน

≤ 2dB

อุณหภูมิในการทำงาน

-40 ถึง 75

เก็บอุณหภูมิ

-45 ถึง 85

แรงดึง

50N/static state 30N/ใช้ state

 

Patchcords

 

 

เพิ่มเติมผลิตภัณฑ์

 

 

ข้อมูลบริษัท

 

นิทรรศการ

 

 

 

บริการ

 

 

 

 

คำถามที่พบบ่อย

 

คำถามที่พบบ่อย

1.คุณจริงโรงงาน? 

ใช่เราจริงโรงงาน 20 ปีประวัติศาสตร์

 

2.ของคุณเส้นใยยี่ห้อ?

เส้นใยรวมทั้ง: NECERO,HANXIN,MECABLE

 

3.หลักผลิตภัณฑ์?

กลางแจ้งสายไฟเบอร์ออปติก; ในร่มไฟเบอร์ออปติกสาย FTTH Drop สาย ADSS;

ในร่มหุ้มเกราะสายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติคัลสายแพทช์ SC/LC/FC/ST; MTP/MPO สายแพทช์ออปติคัล.

 

4.ผลิตภัณฑ์ระยะเวลาการรับประกันคุณภาพ?

25 ปีรับประกันสำหรับสายไฟเบอร์ออปติก

 

5.คุณมีใบรับรองสำหรับวัตถุดิบ?

เราสร้างระยะยาวความสัมพันธ์ความร่วมมือที่มีคุณสมบัติเหมาะสม ISO9001,ROHS ดิบวัสดุซัพพลายเออร์.

 

6.เวลาในการจัดส่งของคุณ? 

ภายใน 24 ชั่วโมงสำหรับ 30 KM ปกติชนิดสายเคเบิล;

1 ~ 2 วันสำหรับไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์ 10000 ตัวเชื่อมต่อ

 

7.MOQ: ปริมาณขั้นต่ำของคุณคืออะไร? 

MOQ สำหรับสายไฟเบอร์ออปติก: 1 กม.

ไม่มี MOQ ต้องใช้สำหรับไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์,เช่นมีสต็อกสำหรับปกติชนิด.

 

8.คุณมีผู้จัดจำหน่ายในประเทศอื่นๆหรือในประเทศ?

จนถึงตอนนี้เราขายของเราสินค้าโดยตรง และโรงงานราคาสามารถนำเสนอ.

 

9.การชำระเงิน

สำหรับคำสั่งซื้อขนาดใหญ่: T/T,L/C

สำหรับคำสั่งซื้อขนาดเล็ก: T/T,Western Union และ Paypal เป็นที่ยอมรับ

 

10.การจัดส่งและการจัดส่ง

สำหรับคำสั่งซื้อขนาดใหญ่: โดย sea (LCL หรือ FCL)

สำหรับคำสั่งซื้อขนาดเล็ก: โดย sea (LCL) โดย air หรือ courier บริการ, ๆซึ่งเป็นอุปกรณ์เสริม

 

 Contact Us

 

 

เว็บไซต์: www.necero.org

 

ที่อยู่: ห้อง 812-817,Block A,ครั้งสแควร์, เบอร์ 3012 Sungang East Road,Sungang Street,Luohu District,เซินเจิ้น,Guangdong Province,China

 

คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์สินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ถูกแปลเพื่อความสะดวกของคุณโดยใช้เครื่องมือภาษา ถ้าคุณมีข้อแนะนำเกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล โปรดช่วยเราพัฒนา
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.