2 เมตร ST to ST 3.0 มิลลิเมตร SM MM Simpex ไฟเบอร์ออปติก

FOB อ้างอิงราคา:รับราคาล่าสุด
US$0.10 - US$1.00 / ชิ้น | 100 ชิ้น / ชิ้น สายแพทช์ใยแก้วนำแสง (Min. Order)
ระยะเวลาดําเนินการ::
จำนวน( ชิ้น) 1 - 5000 >5000
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 20 ต่อรองได้
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
สถานที่กำเนิด:
Guangdong, China
ชื่อแบรนด์:
Owire
หมายเลขรุ่น:
ST patchcord
ประเภทสาย:
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก
Ferrule end face:
PC; UPC; APC
การสูญเสียการแทรก:
UPC < 0.2dB, APC < 0.3dB
วัสดุเส้นใย:
PVC; LSZH
แพคเกจ:
ถุงพลาสติก
เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล:
3.0 มิลลิเมตร 2.0 มิลลิเมตร 0.9 มิลลิเมตร
การประยุกต์ใช้:
CATV, สายระบบ ODF ฯลฯ
OM ประเภท:
9/125UM; 50/125UM; 62.5/125UM
เส้นใยแกน:
G652D ตามคำขอของคุณ
ความยาว:
1 เมตร 2 เมตร 3 เมตร 5 เมตรฯลฯสามารถปรับแต่งได้
ความสามารถในการจัดหา
ความสามารถในการจัดหา:
30 Kilometer/Kilometers per Day patch cable fiber optic
บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์
ผลิตภัณฑ์บรรจุ
ภายในบรรจุ: 1ชิ้นต่อถุงพลาสติก
สั่งซื้อขั้นต่ำ: 100ชิ้น
100ชิ้นน้ำหนัก: 12-13กิโลกรัม
บรรจุด้านนอก:กล่องกระดาษ
ท่า
shenzhen
ระยะเวลาดําเนินการ: :
จำนวน( ชิ้น) 1 - 5000 >5000
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 20 รอต่อรอง
คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์สินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ถูกแปลเพื่อความสะดวกของคุณโดยใช้เครื่องมือภาษา ถ้าคุณมีข้อแนะนำเกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล โปรดช่วยเราพัฒนา
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.