หมวดหมู่ทั้งหมด
สินค้าเด่นที่ผ่านการคัดสรร
Trade Assurance
ศูนย์รวมผู้ซื้อ
ศูนย์ช่วยเหลือ
รับแอป
กลายเป็นซัพพลายเออร์

850nm 300เมตร10G SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสงที่เข้ากันได้กับ SFP-10G-SR-S

คุณสมบัติที่สำคัญ

ข้อกำหนดอุตสาหกรรมหลัก

ชนิด
Fiber Optic Connector

คุณลักษณะอื่น ๆ

หมายเลขรุ่น
SFP-10G-SR-S

สถานที่กำเนิด
Guangdong, China

ยี่ห้อ
Original Brand

บรรจุภัณฑ์
Original Package

品名
Switch Module

Model Number
SFP-10G-SR-S

Warranty
1 Year

Cabling Type
10GBase-SR

Data Link Protocol
10 GigE

Max Transfer Distance
400 m

Optical Wave Length
850 nm

บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง

ท่าเรือ
ShenZhen/HongKong

ระยะเวลารอสินค้า

จำนวน (ชิ้น )1 - 5051 - 200201 - 300 > 300
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน)234รอการต่อรอง

การปรับตามความต้องการ

Customized logo
ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ: 20
Customized packaging
ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ: 20
Graphic customization
ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ: 20

รู้จักซัพพลายเออร์ของคุณ

คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์

10 - 99 ชิ้น
US$30.00
100 - 299 ชิ้น
US$25.00
>= 300 ชิ้น
US$20.00

จำนวน

การจัดส่ง

โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
รายการทั้งหมด (0 รูปแบบ 0 รายการ)
$0.00
ค่าจัดส่งทั้งหมด
$0.00
ยอดรวมย่อย
$0.00

สิทธิประโยชน์ของสมาชิก

คืนเงินอย่างรวดเร็วสำหรับคำสั่งซื้อที่มีมูลค่าต่ำกว่า 1,000 USDรับเลย

รายละเอียดการสั่งซื้อ
ปกป้องด้วย

การชำระเงินที่ปลอดภัย

ทุกการชำระเงินที่คุณทำบน Alibaba.com มีความปลอดภัยด้วยการเข้ารหัส SSL และโปรโตคอลการป้องกันข้อมูล PCI DSS ที่เข้มงวด

นโยบายการคืนเงิน

ขอรับเงินคืนหากคำสั่งซื้อของคุณไม่ได้จัดส่ง สูญหาย หรือสินค้าที่มาถึงมีปัญหาที่ตัวผลิตภัณฑ์