notice หมายเหตุ: โปรดใช้ความระมัดระวังและตรวจสอบกับซัพพลายเออร์ของคุณ หากผลิตภัณฑ์นี้มีวัตถุประสงค์เพื่อการป้องกันไวรัสและหากไวรัสโคโรน่า (โควิด-19) ส่งผลกระทบต่อคำสั่งซื้อของคุณ close

ยี่ห้อใหม่ FTTH P2P ont router pon onu โมเด็มที่มีใบรับรอง CE

US$12.00 / ชิ้น | 1000 ชิ้น (ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ)
ปริมาณ:
- + ชิ้น มีจำหน่าย
เลือกไว้ 0 ชิ้น US $โดยรวม
ดูรายละเอียด
ค่าจัดส่ง:
กรุณายืนยันปริมาณสินค้า
ระยะเวลาดําเนินการ:
15 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน
การปรับตามความต้องการ:
โลโก้ที่กำหนดเอง (ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ: 2000 ชิ้น)
ตัวอย่าง: US$22.00 /ชิ้น , 1 ชิ้น (Min. Order): ซื้อตัวอย่าง
ติดต่อผู้จัดจำหน่าย
ตัวอย่าง - US$22.00 /ชิ้น , 1 ชิ้น (Min. Order): ซื้อตัวอย่าง
กำลังโหลด... เพิ่มในตะกร้า
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
สถานที่กำเนิด:
Guangdong, China
ชื่อแบรนด์:
OEM
หมายเลขรุ่น:
HA411GE
ประเภท:
FTTx Solutions
ใช้:
FTTX
ชื่อ:
GPON ONU
สี:
สีขาว
วัสดุ:
พลาสติก
PON:
1 PON SC พอร์ต
พอร์ต:
1 10/100/1000 M RJ45 พอร์ต
แหล่งจ่ายไฟ:
DC12V
ความยาวคลื่น:
TX 1310nm/ RX1490nm

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

หน่วยขาย:
รายการเดียว
ขนาดบรรจุภัณฑ์เดียว: 
26X13X6 ซม.
น้ำหนักเบื้องต้นเดียว:
0.400 กก.
ระยะเวลาดําเนินการ: :
จำนวน( ชิ้น) 1 - 2000 >2000
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 15 รอต่อรอง
รายละเอียดผลิตภัณฑ์

ยี่ห้อใหม่ FTTH P2P ont router pon onu โมเด็มที่มีใบรับรอง CE

 

ภาพรวม

HA411GEGPON ONTคือออกแบบเพื่อตอบสนอง FTTH ultra - broadband access request home SOHO ให้คะแนน. It ขึ้นอยู่กับ stable และ mature GPON เทคโนโลยีที่มีอัตราส่วนประสิทธิภาพ/ราคา, และเทคโนโลยีชั้น 2 Ethernet switch as well. เป็นเชื่อถือได้และดูแลง่ายรับประกัน QoS, และสอดคล้องกับ ITU-T G.984 GPON มาตรฐาน

 

คุณลักษณะ

Lสอดคล้องกับ ITU-T G 984.1/2/3/4 มาตรฐาน

Lสนับสนุนมาตรฐาน 984 AES128 ฟังก์ชั่นการเข้ารหัส

LPlug and play, integrated ตรวจจับอัตโนมัติ, auto - การกำหนดค่าอัตโนมัติอัพเกรดเฟิร์มแวร์, ฯลฯ

LIntegrated การกำหนดค่าระยะไกลและฟังก์ชั่นการบำรุงรักษา.

Lเต็มความเข้ากันได้ GPON OLT ที่แตกต่างกันชิปเซ็ต

Lสนับสนุน auto ขั้วการตรวจจับ Ethernet พอร์ต (AUTO MDIX)

Lโหมดเราเตอร์รองรับ PPPOE/DHCP/static IP

 

 

 

 

 

Solutions

 

 

 

 

ข้อมูลบริษัท

 

การผลิต Flow

 

ประเภทผลิตภัณฑ์
การรับรอง

 

การชำระเงินการจัดส่ง

 

 

 

การค้า

 

Contact Us

 

 

ติดต่อ: Zoey

: 0755-83128820

Wechat: + 8613760140712

Skype: zoeyhs

เพิ่ม: 5th Floor, 2nd อาคาร, Tongfuyu Industrial Park,

Tanglang, Liuxian แผนที่, Nanshan District, เซินเจิ้น, จีน

 

คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์เกี่ยวกับสินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ได้รับการแปลอัตโนมัติผ่านเครื่องมือแปลภาษาเพื่อความสะดวกของคุณ ถ้าหากคุณพบปัญหาใด ๆ เกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล เรายินดีรับฟังข้อเสนอแนะจากคุณ
ข้อมูลสินค้าและซัพพลายเออร์ทั้งหมดในภาษาต่าง ๆ นอกเหนือจากภาษาอังกฤษที่แสดงใน www.alibaba.comได้รับการแปลผ่านเครื่องมือแปลภาษาโดยอัตโนมัติ หากคุณมีคำถามหรือข้อเสนอแนะใด ๆ เกี่ยวกับคุณภาพการแปลโดยอัตโนมัติ กรุณาส่งอีเมลถึงเราที่ english.trans@service.alibaba.com การแปลเป็นเพียงกระบวนการอัตโนมัติที่กระทำผ่านวิธีการทางเทคนิค Alibaba.com ไม่มีส่วนร่วมในการแปลใด ๆ รวมถึงไม่ทราบและไม่ได้เป็นผู้ควบคุมเกี่ยวกับการแปลหรือเนื้อหาต่าง ๆ เกี่ยวกับรายการสินค้า Alibaba.com และบริษัทในเครือขอปฏิเสธการรับประกันใด ๆ ไม่ว่าโดยชัดแจ้งหรือโดยนัย รวมถึงความรับผิดต่อการสูญเสียใด ๆ ที่เกิดขึ้นจากหรือในการพึ่งพาข้อมูลใด ๆ ที่แปลโดยอัตโนมัติ หรือเกิดจากข้อผิดพลาดทางเทคนิคของเครื่องมือแปลภาษา