notice หมายเหตุ: โปรดใช้ความระมัดระวังและตรวจสอบกับซัพพลายเออร์ของคุณ หากผลิตภัณฑ์นี้มีวัตถุประสงค์เพื่อการป้องกันไวรัสและหากไวรัสโคโรน่า (โควิด-19) ส่งผลกระทบต่อคำสั่งซื้อของคุณ close

Bandana DongilสายพานPKสำหรับเครื่องเก็บเกี่ยวรวมสายพานPK Timing V

  • 10-99 ชิ้น
    US$1.00
  • >=100 ชิ้น
    US$0.90
หมายเลขรุ่น:
$
- +
มีจำหน่าย
เลือกไว้ 0 ชิ้น US $โดยรวม
ดูรายละเอียด
ค่าจัดส่ง:
กรุณายืนยันปริมาณสินค้า
ระยะเวลาดําเนินการ:
5 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน
ติดต่อผู้จัดจำหน่าย
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง:
อาคารวัสดุร้านค้า, การซ่อมแซมเครื่องจักรร้านค้า, อาหารและเครื่องดื่มโรงงาน, Energy & Mining, car
มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน:
มาตรฐาน
ชนิด:
V-Belt
วัสดุ:
ยาง
สถานที่กำเนิด:
Korea
ชื่อแบรนด์:
DONGIL
name:
PK belt For Combine Harvester Machine PK timing belt PK V belt
Type:
M,A,B,C,D,SPZ,SPA,SPB,SPC,3V,5V,8V
Material:
rubber
Certificate:
ISO9001:2008
Color:
Black
quality:
high
Feature:
double sided toothed
Length:
Customer's option
other name:
High Quality Pk Belt

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

หน่วยขาย:
รายการเดียว
ขนาดบรรจุภัณฑ์เดียว: 
3X3X2 ซม.
น้ำหนักเบื้องต้นเดียว:
0.300 กก.
ประเภทบรรจุภัณฑ์:
1.WE มักจะใช้ด้านในพลาสติก,กระดาษ,กล่องด้านนอกและอื่นๆ 2.โรงงานอุตสาหกรรม,เราสามารถให้ชนิดประเภทที่คุณต้องการ 3.สามารถการขนส่ง that Like Air หรือ Sea ที่คุณต้องการ
ภาพตัวอย่าง:
package-img
package-img
ระยะเวลาดําเนินการ: :
จำนวน( ชิ้น) 1 - 10 11 - 200 >200
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 5 12 รอต่อรอง
คำอธิบายวิดีโอ

PK belt For Combine Harvester Machine PK timing belt PK V belt

 

Product Description

 Our factory mainly produce  Classical rubber  V-belt, Narrow rubber V- belt ,Group/Banded rubber V-belt,cogged v belt, timing belt and so on.

 

What is the Feature of  v belt?

 

1)      The wrapper protects the inner layer,strong durability.

 

2)      Special core rubber used,small elongation and long service life

 

3)      Excellent heat-resistance,oil-proof,and wearing resistance

 

4)      Prevent the generation of the static and keep safe use

 

5)      Small friction coeffion coefficient and large transmission effect during operation

 

6)      Less noise during operation

 

 

Packaging & Shipping

 

1.we usually use inner plastic, paper, outer box and so on.
2.the factory Outlet Industry,we can provide many kind type you need
3.we can supply transportation that like air or sea you need.

Production TypeTop WidthPitch WidthHeightAngleLength Range
A1311840º 15-120
B17141140º 18-360
C22191440º 22-550
D32271940º 33-600
M108.5640º 80-600
E38322340º 110-600

Our Services

 1.we can provide OEM service ,and doubled side toothed or single tooth rubber timing belt.

2.High quality and haert resistance raw material,advanced manufacture technique,strict inspaction and cheap price,high quality timing belt.

3.Standard and nonstandard timing belt.

4.We could supply timing belt follwing series:M,A,B,C,D,SPZ,SPA,SPB,SPC,3V,5V,8Vbelt.

5. We can supply a largh quantity of timing belt.

 

Company Information

 

Our manufacturing factory was founded in August 1998, it is in Shandong Province Jinan city, where lots of bearing factories gathers and is called the town of China bearing. With 15 years of manufacturing experience, our products have been serving customers all over China. We have been steadily supplying our products to Chinese factories, companies, suppliers and distributors of different areas for all these years. They are widely used in mechanical, electrical, agricultural, automotive and power transmission field.

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
ผลลัพธ์เกี่ยวกับสินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ได้รับการแปลอัตโนมัติผ่านเครื่องมือแปลภาษาเพื่อความสะดวกของคุณ ถ้าหากคุณพบปัญหาใด ๆ เกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล เรายินดีรับฟังข้อเสนอแนะจากคุณ
ข้อมูลสินค้าและซัพพลายเออร์ทั้งหมดในภาษาต่าง ๆ นอกเหนือจากภาษาอังกฤษที่แสดงใน www.alibaba.comได้รับการแปลผ่านเครื่องมือแปลภาษาโดยอัตโนมัติ หากคุณมีคำถามหรือข้อเสนอแนะใด ๆ เกี่ยวกับคุณภาพการแปลโดยอัตโนมัติ กรุณาส่งอีเมลถึงเราที่ english.trans@service.alibaba.com การแปลเป็นเพียงกระบวนการอัตโนมัติที่กระทำผ่านวิธีการทางเทคนิค Alibaba.com ไม่มีส่วนร่วมในการแปลใด ๆ รวมถึงไม่ทราบและไม่ได้เป็นผู้ควบคุมเกี่ยวกับการแปลหรือเนื้อหาต่าง ๆ เกี่ยวกับรายการสินค้า Alibaba.com และบริษัทในเครือขอปฏิเสธการรับประกันใด ๆ ไม่ว่าโดยชัดแจ้งหรือโดยนัย รวมถึงความรับผิดต่อการสูญเสียใด ๆ ที่เกิดขึ้นจากหรือในการพึ่งพาข้อมูลใด ๆ ที่แปลโดยอัตโนมัติ หรือเกิดจากข้อผิดพลาดทางเทคนิคของเครื่องมือแปลภาษา