CATV 2U พลังงานสูงเครื่องขยายเสียงเออร์เบียมใยแก้วนำแสงเออร์เบียม

FOB อ้างอิงราคา:รับราคาล่าสุด
US$810.00 - US$1,550.00 / ตั้ง | 1 ตั้ง / ชุด (Min. Order)
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
สถานที่กำเนิด:
Shandong, China
ชื่อแบรนด์:
WSEE
หมายเลขรุ่น:
WS-50EYA 2U
Band ชื่อ:
High power Ytterbiun Erbium เครื่องขยายสัญญาณออปติคอล 16 พอร์ต
ความยาวคลื่น:
1550nm สำหรับ CATV, 1490/1310nm สำหรับ PON
อินพุต optical power:
- 5 ~ 10dBm
เอาต์พุตพอร์ต:
16 พอร์ต, 16 ~ 23dBm
ฟังก์ชั่นเพิ่มเติม:
WDM
Optical connector:
SC/APC หรือ SC/PC หรือ LC/APC หรือ LC/PC
การประยุกต์ใช้:
CATV/HFC/PON
แหล่งจ่ายไฟแรงดันไฟฟ้า:
AC220V & AC110V & DC48V
รับประกัน:
1 ปี
ความสามารถในการจัดหา
ความสามารถในการจัดหา:
500 Set/Sets per Month CATV 2U high power ytterbium erbium optical fiber amplifier
บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์
1 ชิ้น/กล่องสำหรับ CATV 2U สูง ytterbium erbium เครื่องขยายสัญญาณออปติคอล
ท่า
shenzhen

CATV 2U สูง ytterbium erbium เครื่องขยายสัญญาณออปติคอล

 

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

 

Core optical ของ 1550nm สูง edfa พร้อม wdm ใช้ใหม่นำเข้า LUMENTUM ปั๊มและแบรนด์ที่มีชื่อเสียงอื่นๆปั๊มเพื่อให้แน่ใจว่าความน่าเชื่อถือทั้ง 1550nm สูง edfa พร้อม wdm อุปกรณ์ เมนบอร์ดชิป of1550nmhigh power edfa พร้อม wdm ใช้ปากเทคโนโลยีเพื่อให้แน่ใจว่าผลิตภัณฑ์ประสิทธิภาพ, พารามิเตอร์สม่ำเสมอสูงและคุณภาพ.1550 nmhigh power edfa พร้อม wdm มีแหล่งจ่ายไฟแบบ dual hot สำรองโครงสร้าง, ระบบ autnmatically assigned และสนับสนุนการเปลี่ยนออนไลน์. high - power และต่ำ, 80 วัตต์ ~ 300 วัตต์ high power design ขนาดใหญ่การดำเนินงานเพื่อให้แน่ใจว่าแหล่งจ่ายไฟ lower และยาวเวลาเอาต์พุตเสถียรโปรเซสเซอร์ ARM 32 บิตของ 1550nm สูง edfa พร้อม wdm เต็มรูปแบบควบคุมดิจิตอล, ได้อย่างมีประสิทธิภาพประสานการทำงานของ power supply โมดูล, optical เครื่องขยายเสียงโมดูล, ระบบทำความเย็นและจอแสดงผลระบบThe 1550nm สูง edfa พร้อม wdm สูงการนำความร้อนวัสดุความหนาแน่นสูงฟันและพื้นที่ขนาดใหญ่ power กระจายแผ่น, ไม่เพียงให้การกระจายความร้อนเปิดตัวได้อย่างรวดเร็วอัตโนมัติทำงานปรับความเร็วสำหรับพัดลม, แต่ยังให้ 1550nm สูง edfa พร้อม wdm การทำงานคงที่อุณหภูมิและให้ cooling สภาพแวดล้อมThe1550nm สูง edfa พร้อม wdm ใช้การออกแบบ modular plug and play, ง่ายต่อการเปลี่ยนและง่ายฟังก์ชั่นขยาย, หากคุณมีปัญหาใดๆ edfa อุปกรณ์เสริมและไม่ depot repair. เพียงส่งที่จำเป็น accesssory และ save time and money.

พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์

 

กระบวนการและแพคเกจ

 

อุปกรณ์ขนาด

มม.

464 (L) * 440 (W) * 89 (H)

แพคเกจขนาด

มม.

640 (L) * 640 (W) * 220 (H)

บริษัท

 

การจัดส่ง & การชำระเงิน

 

Constomer evalution

 

Constomer evalution

Contact us

 

Melody

โทรศัพท์: + 86-533-3599957

โทรสาร: + 86-533-3599955

เว็บไซต์: www.wanshuo.net

 

คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์สินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ถูกแปลเพื่อความสะดวกของคุณโดยใช้เครื่องมือภาษา ถ้าคุณมีข้อแนะนำเกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล โปรดช่วยเราพัฒนา
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.