Catv epon onu fiber modem 1GE EPON ONU ราคาอินเดีย

FOB อ้างอิงราคา:รับราคาล่าสุด
US$8.50 - US$11.00 / ตั้ง | 1 ตั้ง / ชุด (Min. Order)
ระยะเวลาดําเนินการ::
จำนวน( ชุด) 1 - 100 >100
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 7 ต่อรองได้
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
สถานที่กำเนิด:
Shandong, China
ชื่อแบรนด์:
Yatai
หมายเลขรุ่น:
YT804-GW
ชื่อผลิตภัณฑ์:
Huawei ONT 1GE GPON ONU ราคาอินเดีย
ยี่ห้อ:
Yantai Yatai
การประยุกต์ใช้:
FTTH FTTB FTTX เครือข่าย
สี:
สีขาว
วัสดุ:
พลาสติก
รับประกัน:
1 ปี
การรับรอง:
ISO9001
แพคเกจ:
กล่อง
Optical Connector:
FC SC
แบนด์วิดท์:
1200 MHz
ความสามารถในการจัดหา
ความสามารถในการจัดหา:
1000 Set/Sets per Week
บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์
กล่องกล่องสำหรับ optical receiver
ท่า
Qingdao
ระยะเวลาดําเนินการ: :
จำนวน( ชุด) 1 - 100 >100
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 7 รอต่อรอง
คำอธิบายวิดีโอ
รายละเอียดผลิตภัณฑ์
YT-804GW GPON ONU 1GE + 3FE + WIFI + CATV (WDM)
ประเภทพอร์ต
ฟังก์ชั่น
RF
CATV พอร์ตเอาท์พุท RF เชื่อมต่อทีวี set - top box ผ่านอินเทอร์เฟซ
CATV
CATV อินเทอร์เฟซ, สนับสนุน SC/APC optical pigtail สำหรับ CATV เข้าถึงเครือข่าย PON + CATV สามความยาวคลื่นสัญญาณ.
LAN4/3/2/1 พอร์ต
RJ45Port เชื่อมต่อท้องถิ่นอินเทอร์เน็ต, 1 พอร์ต GE และ 3 FE portautomatically
ปุ่มรีเซ็ต (RST)
กดปุ่มรีเซ็ตและ 5 วินาทีทำให้อุปกรณ์รีสตาร์ทและกู้คืนจากโรงงานการตั้งค่าเริ่มต้น.
PWR พอร์ต (DC12 V)
เชื่อมต่อกับอะแดปเตอร์ไฟ 12 V 1000mA
Power เปิด/ปิด
Power เปิด/ปิด
ตัวชี้วัด
สถานะ
ลักษณะ

POWER
ไฟ
ONU แหล่งจ่ายไฟปกติ
Off
ONU ไม่มีแหล่งจ่ายไฟ

CATV
ไฟ
CATV optical receiver เอาท์พุทระดับต่ำกว่าปกติหรือ failure
แฟลช
CATV optical receiver สัญญาณปกติ


PON
ไฟ
ONU link active
แฟลช
ONU จัดการ link
Off
ONU รับ power rate ต่ำกว่า optical receiver ความไว

LOS
Blink
อุปกรณ์ไม่รับ optical สัญญาณ.
Off
อุปกรณ์ receivedoptical สัญญาณ


WIFI
บน
อุปกรณ์ receivedoptical สัญญาณ
OFF
WiFi เปิด
Blink
อุปกรณ์ปิดหรือ WiFi ปิด


LAN1 ~ 4
ไฟ
พอร์ตเครือข่ายเชื่อมโยงแต่ไม่มีการถ่ายโอนข้อมูล
แฟลช
พอร์ตเครือข่ายข้อมูล pass
Off
ONU ไม่มีแหล่งจ่ายไฟหรือสายอินเทอร์เน็ต unlink

อินเทอร์เน็ต
ไฟ
พอร์ตเครือข่าย linked
Off
ไม่ได้เชื่อมต่ออินเทอร์เน็ต
แนะนำบริษัท
คำถามที่พบบ่อย
การรับรอง
การบรรจุและการจัดส่ง
ผลิตภัณฑ์
Contact เป็น
คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์สินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ถูกแปลเพื่อความสะดวกของคุณโดยใช้เครื่องมือภาษา ถ้าคุณมีข้อแนะนำเกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล โปรดช่วยเราพัฒนา
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.