notice หมายเหตุ: โปรดใช้ความระมัดระวังและตรวจสอบกับซัพพลายเออร์ของคุณ หากผลิตภัณฑ์นี้มีวัตถุประสงค์เพื่อการป้องกันไวรัสและหากไวรัสโคโรน่า (โควิด-19) ส่งผลกระทบต่อคำสั่งซื้อของคุณ close

ราคาถูกโรงงานราคา ftth gpon ont triple play router 4ge + 2fxs + wifi viop + wifi 2 หม้อ 4ge voip wifi optical fiber อุปกรณ์

  • 1-39 ชิ้น
    US$45.00
  • 40-499 ชิ้น
    US$44.00
  • >=500 ชิ้น
    US$40.00
ปริมาณ:
- + ชิ้น มีจำหน่าย
เลือกไว้ 0 ชิ้น US $โดยรวม
ดูรายละเอียด
ค่าจัดส่ง:
กรุณายืนยันปริมาณสินค้า
ระยะเวลาดําเนินการ:
5 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน
การปรับตามความต้องการ:
โลโก้ที่กำหนดเอง (ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ: 500 ชิ้น)
บรรจุภัณฑ์ที่กำหนดเอง (ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ: 500 ชิ้น)
ติดต่อผู้จัดจำหน่าย
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
สถานที่กำเนิด:
Guangdong, China
ชื่อแบรนด์:
Wolck
หมายเลขรุ่น:
WK-3800W-2322
ประเภท:
4 GE + 2 POTS + WIFI onu
การประยุกต์ใช้:
FTTH FTTB FTTX เครือข่าย
Uplink อินเทอร์เฟซ:
Single fiber triplexer รวมสมมาตร 1.25 Gbps ต้นน้ำ
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์:
SC/APC เชื่อมต่อ
Downlink หม้อ:
2 * FXS,RJ11 ตัวเชื่อมต่อ
แหล่งจ่ายไฟ DC:
+ 12 V ภายนอก AC-DC อะแดปเตอร์
Power เชื้อเพลิง:
≤10W
ความยาวคลื่น:
1310/1490nm
คำสำคัญ:
5 Ghz
คุณลักษณะ:
Dual wifi

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

หน่วยขาย:
รายการเดียว
ขนาดบรรจุภัณฑ์เดียว: 
27X15X8 ซม.
น้ำหนักเบื้องต้นเดียว:
1.000 กก.
ระยะเวลาดําเนินการ: :
จำนวน( ชิ้น) 1 - 2 3 - 10 >10
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 5 15 รอต่อรอง
คำอธิบายผลิตภัณฑ์

Dual band 2.4 GHz/5 GHz Gpon onu wifi 802.11AC 2 หม้อเช่น HG8247H huawei gpon ont

 

ข้อมูลจำเพาะ

4FE + 2 POTS + 2T2RWiFi GPON ONU สนับสนุน IPTV สนับสนุนโปรโตคอล SIP Bridging และ router อุปกรณ์เสริมสอดคล้องกับ CTC E8-C

พิเศษคุณสมบัติ

1.Plug and play,integrated อัตโนมัติตรวจจับ,การกำหนดค่าอัตโนมัติและอัตโนมัติอัพเกรดเฟิร์มแวร์ technologies.

2.Integrated OAM การกำหนดค่าระยะไกลและฟังก์ชั่นการบำรุงรักษา.

3.สนับสนุน rich QinQ VLAN และ IGMP snooping multicast คุณลักษณะ

4.Integrated สายการทดสอบสอดคล้องกับ GR-909 หม้อ.

5.สนับสนุน EPON ไฟเบอร์การตรวจสอบ,EPON เส้นใยปิดการใช้งานเครื่องส่งสัญญาณระยะไกล.

6.ความเข้ากันได้ OLT ขึ้นอยู่กับ Broadcom/PMC/Cortina ชิปเซ็ต

7.สำหรับขนาดเล็กและขนาดกลาง operators,VoIP บริการปรับแต่ง

8.สนับสนุน IEEE802.11n 2T2R ฟังก์ชัน WiFi

 

พารามิเตอร์ทางเทคนิค

การวิเคราะห์รายการ

คำอธิบาย

Uplink อินเทอร์เฟซ

Single fiber triplexer รวมสมมาตร 1.25 Gbps ต้นน้ำ

ความยาวคลื่น

EPON Tx 1310nm,EPON Rx 1490nm

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์

SC/APC เชื่อมต่อ

Downlink ข้อมูล

4*10/100 Mbps auto adaptive อีเธอร์เน็ตอินเตอร์เฟซ,Full Duplex

/Half Duplex,AUTO-MDIX,RJ45 ตัวเชื่อมต่อ

ข้อมูล Tx output

-1dBm to 4dBm @ 1310nm

Optical RX

ความไว

<-24dBm @ 1490nm

Downlink หม้อ

2 * FXS,RJ11 ตัวเชื่อมต่อ

WLAN

สอดคล้องกับ IEEE802.11b/g/n,2T2R ภายใน antena

ตัวชี้วัด

14 ตัวชี้วัดสำหรับสถานะแหล่งจ่ายไฟ,PON,LAN,หม้อและ CATV

แหล่งจ่ายไฟ DC

+ 12 V ภายนอก AC-DC อะแดปเตอร์

Power switch

1,เปิดและปิด

ปุ่มรีเซ็ต

1,รีเซ็ตและคืน to โรงงานการกำหนดค่า

Power เชื้อเพลิง

≤10W

อัตรากำไรจากสภาพ

อุณหภูมิในการทำงาน:-5-+ 55 °C,ความชื้นในการทำงาน: 10-90% (ไม่ควบแน่น)

จัดเก็บสภาพ

การจัดเก็บอุณหภูมิ:-30-+ 60 °C,จัดเก็บความชื้น: 10-90% (ไม่ควบแน่น)

ขนาด

205 มม.* 138 มม.* 50 มม.ความยาว * กว้าง * ความสูง)

น้ำหนักสุทธิ

0.42 กก.

 

Ethernet บริการฟังก์ชั่น

1.ความเร็วเต็ม non-blocking switching.

2.ตารางที่อยู่ MAC 1 K.

3.64 เต็มรูปแบบ VLAN ID.

4.สนับสนุน QinQ VLAN 1:1 VLAN VLAN reusing,VLAN trunk,ฯลฯ.

5.Integrated การตรวจสอบพอร์ต,พอร์ต mirroring,จำกัดอัตรา port,พอร์ต SLA,ฯลฯ.

6.สนับสนุนขั้วการตรวจจับ Ethernet พอร์ต (AUTO MDIX)

7.แบบบูรณาการ IEEE802.1p QoS 4 ระดับความสำคัญ queues.

8.สนับสนุน IPv4 IGMP snooping และ IPv6 MLD snooping

หม้อบริการฟังก์ชั่น

1.Call โปรโตคอล: SIP (IMS compatible),ไม่มีรอยต่อใช้งานร่วมกับยอดนิยม call agent.

2.รวม heartbeat และสนับสนุน active/สแตนด์บาย call agent.

3. เสียงการเข้ารหัส: ITU-T G.711/G.723.1 (5.3 K/6.3 Kbit/s)/G.729, auto-เจรจาต่อรองโทรตัวแทน

4.Echo cancellation ไม่เกิน ITU-T G.165/G.168-2002,128 ms หางยาว

5.สนับสนุนความเร็วสูง/แฟกซ์/โมเด็ม bypass แฟกซ์และ T38 แฟกซ์.

6.สนับสนุน RFC2833 และ redundant RFC2833,ความแตกต่างแหวน,MD5 การตรวจสอบโทรไปข้างหน้า,

Call waiting,hot-line call,นาฬิกาปลุก, และทุกชนิดมูลค่าเพิ่มบริการเสียง

7.พรรคการประชุม.

8.สายการทดสอบตาม GR-909.

9.IP address assignment: แบบไดนามิก PPPoE/DHCP Client และ IP แบบคงที่

10.สนับสนุนเว็บ,CLI,TR069.

11. Integrated OAM,XML,DHCP ตัวเลือก 66 67 สำหรับ auto การกำหนดค่าอัพเกรดเฟิร์มแวร์

12. Call ผมร่วงน้อยกว่า 0.01%

Wifi

1) Integrated 802.11b/g/n 2) สนับสนุน WEP และ WPA/WPA2 โปรโตคอลความปลอดภัย

ข้อมูลบริษัท



ผลิตภัณฑ์

สินค้าใหม่

นิทรรศการ

การรับรอง

ใบรับรองของเรา

บรรจุภัณฑ์

แพคเกจ:

มาตรฐานส่งออกกล่องบรรจุ

เวลาในการจัดส่ง:

3-20 วันหลังจากยืนยัน order,รายละเอียดการจัดส่งวันที่ควรตัดสินใจตาม
การผลิต season และ order.

Contact Us

คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์เกี่ยวกับสินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ได้รับการแปลอัตโนมัติผ่านเครื่องมือแปลภาษาเพื่อความสะดวกของคุณ ถ้าหากคุณพบปัญหาใด ๆ เกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล เรายินดีรับฟังข้อเสนอแนะจากคุณ
ข้อมูลสินค้าและซัพพลายเออร์ทั้งหมดในภาษาต่าง ๆ นอกเหนือจากภาษาอังกฤษที่แสดงใน www.alibaba.comได้รับการแปลผ่านเครื่องมือแปลภาษาโดยอัตโนมัติ หากคุณมีคำถามหรือข้อเสนอแนะใด ๆ เกี่ยวกับคุณภาพการแปลโดยอัตโนมัติ กรุณาส่งอีเมลถึงเราที่ english.trans@service.alibaba.com การแปลเป็นเพียงกระบวนการอัตโนมัติที่กระทำผ่านวิธีการทางเทคนิค Alibaba.com ไม่มีส่วนร่วมในการแปลใด ๆ รวมถึงไม่ทราบและไม่ได้เป็นผู้ควบคุมเกี่ยวกับการแปลหรือเนื้อหาต่าง ๆ เกี่ยวกับรายการสินค้า Alibaba.com และบริษัทในเครือขอปฏิเสธการรับประกันใด ๆ ไม่ว่าโดยชัดแจ้งหรือโดยนัย รวมถึงความรับผิดต่อการสูญเสียใด ๆ ที่เกิดขึ้นจากหรือในการพึ่งพาข้อมูลใด ๆ ที่แปลโดยอัตโนมัติ หรือเกิดจากข้อผิดพลาดทางเทคนิคของเครื่องมือแปลภาษา