notice หมายเหตุ: โปรดใช้ความระมัดระวังและตรวจสอบกับซัพพลายเออร์ของคุณ หากผลิตภัณฑ์นี้มีวัตถุประสงค์เพื่อการป้องกันไวรัสและหากไวรัสโคโรน่า (โควิด-19) ส่งผลกระทบต่อคำสั่งซื้อของคุณ close

รุ่น DUAL XPON 1GE 1FE สะพานและ Router ZTE Huawei GPON ONT โมเด็มเข้ากันได้กับ FiberHome

  • 1-499 ชิ้น
    US$10.00
  • 500-1999 ชิ้น
    US$9.50
  • >=2000 ชิ้น
    US$9.00
ปริมาณ:
- + ชิ้น มีจำหน่าย
เลือกไว้ 0 ชิ้น US $โดยรวม
ดูรายละเอียด
ค่าจัดส่ง:
กรุณายืนยันปริมาณสินค้า
ระยะเวลาดําเนินการ:
10 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน
การปรับตามความต้องการ:
โลโก้ที่กำหนดเอง (ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ: 500 ชิ้น)
บรรจุภัณฑ์ที่กำหนดเอง (ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ: 500 ชิ้น)

เพิ่มเติม

การปรับแต่งกราฟิก (ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ: 500 ชิ้น)
ZTE ONT (ขั้นต่ำ คำสั่งซื้อ: 500 ชิ้น) น้อยกว่า
ตัวอย่าง: US$10.00 /ชิ้น , 1 ชิ้น (Min. Order): ซื้อตัวอย่าง
ติดต่อผู้จัดจำหน่าย
ตัวอย่าง - US$10.00 /ชิ้น , 1 ชิ้น (Min. Order): ซื้อตัวอย่าง
กำลังโหลด... เพิ่มในตะกร้า
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
สถานที่กำเนิด:
Guangdong, China
ชื่อแบรนด์:
OPTFOCUS
หมายเลขรุ่น:
OFSX611
ประเภท:
FTTx Solutions
ไม่มีเส้นใย:
1.
ใช้:
FTTX
แหล่งกำเนิดสินค้า:
Guangdong, China
ชิปเซ็ต:
ZTE
ปลายน้ำ LAN Interface:
1*10/100/1000Mbps Auto Adaptive,RJ45
ใช้งานร่วมกับ:
แบรนด์ส่วนใหญ่ OLT อุปกรณ์
อุณหภูมิในการทำงาน:
0- + 50 ℃
การส่งผ่านระยะทาง:
20km จาก OLT
ความยาวคลื่น:
TX 1310nm,RX 1490nm
แหล่งจ่ายไฟ:
DC + 12V ภายนอก AC-DC Power Adapter
รับประกัน:
2 ปี
คำสำคัญ:
ZTE ONT
การรับรองสินค้า certification
CE รับรองแล้ว

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

หน่วยขาย:
รายการเดียว
ขนาดบรรจุภัณฑ์เดียว: 
10X15X10 ซม.
น้ำหนักเบื้องต้นเดียว:
0.250 กก.
ประเภทบรรจุภัณฑ์:
กล่อง/กล่อง
ภาพตัวอย่าง:
package-img
ระยะเวลาดําเนินการ: :
จำนวน( ชิ้น) 1 - 1 2 - 500 501 - 10000 >10000
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 10 15 30 รอต่อรอง

รุ่น DUAL XPON 1GE 1FE สะพานและ Router ZTE Huawei GPON ONT โมเด็มเข้ากันได้กับ FiberHome

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

OFSX611 XPON (GPON และ EPON DUAL MODE) ONU. ออกแบบมาสำหรับการประชุม Triple-Play ความต้องการคงที่ผู้ประกอบการเครือข่ายหรือสาย operators, และใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTx,การเฝ้าระวังวิดีโอและข้อกำหนดอื่นๆ It ขึ้นอยู่กับ mature GPON และ EPON เทคโนโลยี,และมีอัตราส่วนประสิทธิภาพราคา, มีเสถียรภาพที่มีประสิทธิภาพ,ความน่าเชื่อถือสูง,Management, การกำหนดค่าความยืดหยุ่นและ Good Quality of Service (QoS) รับประกัน. เต็มสอดคล้องกับ GPON และ EPON การวิเคราะห์ระเบียบเช่น ITU-T G.984.x,IEEE802.3ah ความต้องการ สามารถใช้เป็น GPON หรือ EPON.

คุณสมบัติ

L Plug and Play,คุณสมบัติตรวจจับอัตโนมัติ,Auto-การกำหนดค่าอัตโนมัติอัพเกรดเฟิร์มแวร์, ฯลฯ.

L เข้ากันได้กับ GPONinternational มาตรฐาน IEEE802.3ah/802.3-2005

L สนับสนุน China Telecom GPON CTC3.1 มาตรฐานและขยาย OAM

L สนับสนุน DBA reporting กลไก request

L รองรับ OAM (Link,Test,LOOP Back) ฟังก์ชั่นการบำรุงรักษา Defined IEEE802.3ah

L สนับสนุน Save กำหนดค่าพารามิเตอร์ถ้า Power Down

L สนับสนุนกำหนดค่าโหมดการทำงานที่ผู้ใช้พอร์ต

L สนับสนุน MDI-MDIX อัตโนมัติตรวจจับที่ผู้ใช้พอร์ต

L สนับสนุนการเข้าถึงตัวตนหมายเลขซีเรียล

L สนับสนุนการเข้าถึงตัวตนที่อยู่ MAC

L สนับสนุน 802.1Q VLAN

L สนับสนุนการจราจร RULE TO modify ที่เกี่ยวข้อง priority.

L สนับสนุนคืนโรงงานการตั้งค่า

L สนับสนุนรีโมทคอนโทรลรีเซ็ตและ Reboot

L สนับสนุน dying gasp ดับนาฬิกาปลุก

L เต็มความเข้ากันได้ OLT ขึ้นอยู่กับ Broadcom/PMC/Cortina ชิปเซ็ต

ข้อมูลจำเพาะ

2019OPTFOCUS OFSX611

 

Tech พารามิเตอร์

ลักษณะ

UP-Link Interface

1 XPON อินเทอร์เฟซ SC SINGLE MODE RX 1.244 Gbits/S Rate และ TX 1.244 Gbits/S (EPON) rate ประเภทไฟเบอร์: SC/UPC

Optical Power: 0 ~ 4 dBm ความไว:-28 dBm ความปลอดภัย: ONU การตรวจสอบกลไก

ความยาวคลื่น (นาโนเมตร)

TX 1310nm,RX 1490nm

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์

SC/UPC CONNECTOR

ลง-Link อินเทอร์เฟซข้อมูล

1*10/100/1000 M Auto-negotiation Ethernet Interface,RJ45 อินเทอร์เฟซ

ตัวบ่งชี้ LED

4

DC อินเทอร์เฟซ

อินพุต + 12 V 0.5A

Power

≤ 5 W

อุณหภูมิในการทำงาน

-5 ~ + 50

ความชื้น

10 ~ 85% (ไม่มีการควบแน่น)

เก็บอุณหภูมิ

-30 ~ + 70

ขนาด

85*85*28 มม.(เมนเฟรม)

น้ำหนัก

0.24 กก.(เมนเฟรม)

ภาพ

 

 

What ประเภทขั้วต่อไม่ Power อะแดปเตอร์?

EU/USA/CN/USA/UK/IN ฯลฯ

การประยุกต์ใช้

ทั่วไป Solution: FTTH,FTTx

ทั่วไปธุรกิจ: อินเทอร์เน็ต

บรรจุภัณฑ์

 บรรจุภัณฑ์: 80 ชิ้น/กล่อง

G.W.: 16.5KGS

Fast & ความปลอดภัยการจัดส่ง--ทั่วโลก

 

ข้อมูลบริษัท

OPTFOCUS

เซินเจิ้นOPTFOCUS Technology Co.,LTD เป็นเฉพาะในใยแก้วนำแสงอุปกรณ์ธุรกิจมากกว่า 10 ปี OPTFOCUS การผลิต Center ครอบคลุมพื้นที่ประมาณ 2,500 M² และ owning สามการผลิต workshops,9 การผลิตเส้น.

ประโยชน์ของเรา:

1.Remote หรือ Face to Face การวิเคราะห์สนับสนุน;

2.OEM/ODM และ cooperated เช่นยี่ห้อ Agent;

3.ที่มีประสิทธิภาพสูง,คุณภาพที่เชื่อถือได้และมีเสถียรภาพ;

4.10 ปีประสบการณ์การผลิตไฟเบอร์อุปกรณ์ นอกจากนี้ยังมีเนื้อหาคุณภาพสูงควบคุมผลิตและทดสอบระบบ

5.พิเศษประณีตการออกแบบผลิตภัณฑ์;

6.Abundant การผลิต catalog

7. HAD become แบรนด์ที่มีชื่อเสียงในบังคลาเทศ,อเมริกา,โรมาเนีย,Hungury และ South America สำหรับปี.

8.การวิเคราะห์ทีมขายสำหรับ Time ก่อนและบริการหลังการขาย

นิทรรศการ

 

ลูกค้าข้อเสนอแนะ

 

 

 

คำถามที่พบบ่อย

 

 

 

 

 

 

 

คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์เกี่ยวกับสินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ได้รับการแปลอัตโนมัติผ่านเครื่องมือแปลภาษาเพื่อความสะดวกของคุณ ถ้าหากคุณพบปัญหาใด ๆ เกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล เรายินดีรับฟังข้อเสนอแนะจากคุณ
ข้อมูลสินค้าและซัพพลายเออร์ทั้งหมดในภาษาต่าง ๆ นอกเหนือจากภาษาอังกฤษที่แสดงใน www.alibaba.comได้รับการแปลผ่านเครื่องมือแปลภาษาโดยอัตโนมัติ หากคุณมีคำถามหรือข้อเสนอแนะใด ๆ เกี่ยวกับคุณภาพการแปลโดยอัตโนมัติ กรุณาส่งอีเมลถึงเราที่ english.trans@service.alibaba.com การแปลเป็นเพียงกระบวนการอัตโนมัติที่กระทำผ่านวิธีการทางเทคนิค Alibaba.com ไม่มีส่วนร่วมในการแปลใด ๆ รวมถึงไม่ทราบและไม่ได้เป็นผู้ควบคุมเกี่ยวกับการแปลหรือเนื้อหาต่าง ๆ เกี่ยวกับรายการสินค้า Alibaba.com และบริษัทในเครือขอปฏิเสธการรับประกันใด ๆ ไม่ว่าโดยชัดแจ้งหรือโดยนัย รวมถึงความรับผิดต่อการสูญเสียใด ๆ ที่เกิดขึ้นจากหรือในการพึ่งพาข้อมูลใด ๆ ที่แปลโดยอัตโนมัติ หรือเกิดจากข้อผิดพลาดทางเทคนิคของเครื่องมือแปลภาษา