EXFO OTDR FTB-720C FTB-1v2 FTB-1Pro OTDR 1310/1550nm 36/35dB

FOB อ้างอิงราคา:รับราคาล่าสุด
US$1,000.00 - US$5,500.00 / หน่วย | 1 หน่วย / หน่วย (Min. Order)
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
สถานที่กำเนิด:
Canada
ชื่อแบรนด์:
EXFO
หมายเลขรุ่น:
FTB-1v2-720C
ความยาวคลื่น (นาโนเมตร):
1310 ± 20/1550 ± 20
Dynamic Range (DB):
36,35
เหตุการณ์ Dead Zone (M):
Singlemode: 0.7,Multimode: 0.5
การลดทอน Dead Zone (M):
Singlemode: 3,Multimode: 2.5
PON Dead Zone (M):
35
ระยะทาง (กม.):
Multimode: 0.1 ถึง 40,Singlemode: 0.1 ถึง 260
ความกว้างพัลส์ (NS):
Multimode: 3 ถึง 1000,Singlemode: 3 ถึง 20 000
Sampling จุด:
256 000
ผมร่วง threshold (DB):
0.01
ผมร่วงความละเอียด (DB):
0.001
ความสามารถในการจัดหา
ความสามารถในการจัดหา:
10 Unit/Units per Week
EXFO OTDRFTB-1v2/FTB-1 Pro-720C LAN/WAN เข้าถึง OTDR
FTB-720C 1310nm 1550nm 36dB 35dB
 
 
 
เหมาะสำหรับการก่อสร้าง OTDRs สำหรับทุกวัน Field การทดสอบๆเข้าถึงเครือข่าย ด้วย iOLM การประยุกต์ใช้สำหรับทั้ง singlemode และ Multimode การทดสอบเป็นส่วนใหญ่อัตโนมัติและอัจฉริยะการแก้ไขปัญหาเครื่องมือสำหรับ FTTA,
LAN และ Data centers.
 
คุณสมบัติที่สำคัญ
* เข้าถึงแบบไดนามิกได้ถึง 36dB ใน singlemode
* เหตุการณ์ Dead Zone ต่ำ 0.7 m และการลดทอน Dead Zone 3 M
* Live เส้นใยการทดสอบ 1625nm
* Comebined singlemlode/Multimode ความยาวคลื่น
* Encircled FLUX [EF] Ready: ใช้ภายนอกเปิดตัวโหมด, conditioner สำหรับ EF-complaint Multimode ผลลัพธ์
* IOLM Ready: One-touch หลาย acquisitions, ใส GO/NO Go ผลลัพธ์นำเสนอในตรงไปตรงมารูปแบบภาพ
 
การใช้งาน
เข้าถึงเครือข่ายการทดสอบ
PON characterization และบริการการแก้ไขปัญหา (1x32)
LAN/WAN characterization
Private Networks
ข้อมูล-Center certififi cation และการแก้ไขปัญหา
Fronthaul/backhaul (FTTA,FTTT,วิทยุระยะไกลหัว,DAS และ
เซลล์ขนาดเล็ก)
 
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิคโมดูล FTB-720C
ความยาวคลื่น (นาโนเมตร) 
850 ± 20/1300 ± 20/1310 ± 20/1550 ± 20/1625 ± 10
SM Live-ในตัวกรอง
1625 NM: highpass> 1595 NM
การแยก> 50 dB จาก 1270 NM ถึง 1585 NM
Dynamic Range (DB)
27,29,36,35,35
เหตุการณ์ Dead Zone (M) 
Singlemode: 0.7
Multimode: 0.5
การลดทอน Dead Zone (M)
Singlemode: 3 
Multimode: 2.5 
PON Dead Zone (M) 
35
ระยะทาง (กม.)
Multimode: 0.1 ถึง 40
Singlemode: 0.1 ถึง 260
ความกว้างพัลส์ (NS)
Multimode: 3 1000
Singlemode: 3 ถึง 20 000
เปิดตัวเงื่อนไข 
EF-compliant
Linearity (dB/dB)
± 03
ผมร่วง threshold (DB)
0.01
ผมร่วงความละเอียด (DB)
0.001
Sampling ความละเอียด (M)
Multimode: 0.04 ถึง 5
Singlemode: 0.04 10
Sampling จุด
256 000
ระยะทางความไม่แน่นอน (M)
± (0.75 + 0.0025% x ระยะทาง + Sampling ความละเอียด)
เวลาในการวัด
User-Defined (สูงสุด 60 นาที)
การสะท้อนแสงความถูกต้อง (DB) 
± 2
ทั่วไป real-time REFRESH (Hz)
4

 

 

ข้อมูลจำเพาะFTB-1v2FTB-1 PRO
เมนเฟรมโปรเซสเซอร์ Dual-core/RAM 4 GB/Windows 10โปรเซสเซอร์ Quad-Core/RAM 4 GB/Windows 10
จอแสดงผลMultitouch,หน้าจอกว้าง,สี,1280x800 TFT203mm
อินเทอร์เฟซ

RJ45 LAN 10/100/1000 Mbit/s

2 พอร์ต USB 2.0

พอร์ต USB 3.0

Micro SD Card Slot

3.5 MM ชุดหูฟัง/ไมโครโฟน

เก็บ64 GB หน่วยความจำภายใน (แฟลช)128 GB หน่วยความจำภายใน (แฟลช)
แบตเตอรี่ชาร์จ Li-Ion Smart แบตเตอรี่

ชาร์จ Li-Ion Smart แบตเตอรี่

(สองก้อน High-power dual Carrier)

แหล่งจ่ายไฟAD/DC,อินพุต: ~ 100-240 V 50/60Hz; 2.5 สูงสุด,เอาต์พุต: 24 V; 3.75A

AD/DC,อินพุต: ~ 100-240 V 50/60Hz; 2.5 สูงสุด,เอาต์พุต: 24 V; 3.75A

สูง dual Carrier

AD/DC,อินพุต: ~ 100-240 V 50/60Hz; 4.0 สูงสุด,เอาต์พุต: 24 V; 8.33

 

 
 
ทั่วไปข้อมูลจำเพาะแพลตฟอร์ม
ขนาด (H x W x D)

Single-ความลึกโมดูลกลับ/SINGLE Carrier210x254x66 มม.

คู่-ความลึกโมดูลกลับ/dual Carrier       210x254x96 มม.

น้ำหนัก (แบตเตอรี่)

เดี่ยว Carrier2.0 กก.

Dual Carrier 2.4 กก

อุณหภูมิ

     การทำงาน 0 °C 50 °C

Storage-40 °C 70 °C

ความชื้นสัมพัทธ์0% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น
 
ข้อกำหนดทั่วไปโมดูล
ขนาด (H x W x D)
50 มม.X 254 มม.x 210 มม.
น้ำหนัก
0.4 กก.
อุณหภูมิ

อัตรากำไรจากดูแพลตฟอร์มของแผ่นข้อมูลจำเพาะ

เก็บ-40 °C 70 °C

ความชื้นสัมพัทธ์
0% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น
 
คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์เกี่ยวกับสินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ได้รับการแปลอัตโนมัติผ่านเครื่องมือแปลภาษาเพื่อความสะดวกของคุณ ถ้าหากคุณพบปัญหาใด ๆ เกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล เรายินดีรับฟังข้อเสนอแนะจากคุณ
ข้อมูลสินค้าและซัพพลายเออร์ทั้งหมดในภาษาต่าง ๆ นอกเหนือจากภาษาอังกฤษที่แสดงใน www.alibaba.comได้รับการแปลผ่านเครื่องมือแปลภาษาโดยอัตโนมัติ หากคุณมีคำถามหรือข้อเสนอแนะใด ๆ เกี่ยวกับคุณภาพการแปลโดยอัตโนมัติ กรุณาส่งอีเมลถึงเราที่ english.trans@service.alibaba.com การแปลเป็นเพียงกระบวนการอัตโนมัติที่กระทำผ่านวิธีการทางเทคนิค Alibaba.com ไม่มีส่วนร่วมในการแปลใด ๆ รวมถึงไม่ทราบและไม่ได้เป็นผู้ควบคุมเกี่ยวกับการแปลหรือเนื้อหาต่าง ๆ เกี่ยวกับรายการสินค้า Alibaba.com และบริษัทในเครือขอปฏิเสธการรับประกันใด ๆ ไม่ว่าโดยชัดแจ้งหรือโดยนัย รวมถึงความรับผิดต่อการสูญเสียใด ๆ ที่เกิดขึ้นจากหรือในการพึ่งพาข้อมูลใด ๆ ที่แปลโดยอัตโนมัติ หรือเกิดจากข้อผิดพลาดทางเทคนิคของเครื่องมือแปลภาษา