Fh-สุทธิกิกะบิตไฟเบอร์media converterสายอีเธอร์เน็ต10/100/1000 Mbpsกล้องวงจรปิดipแปลง10เมตร/100เมตรสายเคเบิลเครือข่าย

FOB อ้างอิงราคา:รับราคาล่าสุด
  • 1 - 1 ชิ้น
    US$2.00
  • >=2 ชิ้น
    US$1.00
การจัดส่ง:
สนับสนุน บริการขนส่งทางทะเล
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
สถานที่กำเนิด:
Guangdong, China
ชื่อแบรนด์:
fh-สุทธิ/phyhome/OEM
หมายเลขรุ่น:
FHC-1110-3S20A10/FHC-1110-5S20A10
ความยาวคลื่น:
1550nm Tx/1310nm Rx
ระยะทาง:
10-100กิโลเมตร
ความเร็ว:
10/100/1000 Mbpsความเร็วสาย
อุณหภูมิ:
0℃-55℃
ความชื้น:
5%-95%,ไม่มีcondense
ความสามารถในการจัดหา
ความสามารถในการจัดหา:
1000000 Piece/Pieces per Month
บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์
0.5กิโลกรัม/ชิ้น
ท่า
shenzhen
ระยะเวลาดําเนินการ: :
3 working day
รายละเอียดสินค้า

fh-สุทธิgigabitเส้นใยแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตเคเบิ้ล10/100/1000 M Bpsกล้องวงจรปิดipแปลง10เมตร/100เมตรสายเคเบิลเครือข่าย

 

10/100/1000เมตรWDMแปลงสื่อได้รับการออกแบบการแปลง100BASE-FXไฟเบอร์เพื่อ100base-Txทองแดงสื่อหรือรองในทางกลับกัน.การนำWDMเทคโนโลยีมันใช้เวลาเพียงหนึ่งfiber cableเพื่อส่งและรับข้อมูล,ซึ่งจะประหยัดครึ่งสายค่าใช้จ่ายสำหรับคุณได้รับการออกแบบภายใต้IEEE 802.3u 10/1000base-Txและ100base-FxมาตรฐานและSC-เชื่อมต่อประเภท.พวกเขาสนับสนุนความยาวคลื่น(LX)เลเซอร์คุณสมบัติที่เต็มรูปแบบลวดความเร็วการส่งต่อrate.มันทำงานที่1550nmบนการถ่ายโอนข้อมูลและที่1310nmบนที่ได้รับข้อมูล

 

คุณสมบัติอื่นๆของโมดูลนี้รวมถึงความสามารถในที่จะใช้เป็นแบบสแตนด์อโลนอุปกรณ์(ไม่มีแชสซีที่จำเป็น)หรือกับFH-NET 19และเฉียบพลัน; &เฉียบพลัน;ระบบถังAuto MDI/MDI-XสำหรับTXพอร์ตอัตโนมัติการเจรจาต่อรองของเพล็กซ์โหมดon TXพอร์ตและแผงด้านหน้าสถานะไฟLedประสงค์ส่งที่ขยายใยแก้วนำแสงระยะทางใช้เส้นใยโหมดเดี่ยวได้ถึง100กิโลเมตร

 

รูปถ่าย

 

คุณสมบัติ

อัตโนมัติการเจรจาต่อรองของ10/100/1000 Mbpsและauto MDI/MDIXสำหรับTXพอร์ต

ให้สวิทช์การกำหนดค่าของครึ่งเพล็กซ์/เต็มเพล็กซ์โหมดการถ่ายโอนสำหรับFXพอร์ต

การเชื่อมโยงความผิดผ่าน ผ่านและไกลEndเพื่อลดการสูญเสียที่เกิดจากความผิดพลาดเชื่อมโยงความล้มเหลวทันเวลา

Adopts WDMเทคโนโลยีส่งและรับข้อมูลบนหนึ่งเดี่ยวไฟเบอร์

ขยายไฟเบอร์ระยะทางได้ถึง100กิโลเมตร

ง่ายต่อการดูLEDตัวชี้วัดให้สถานะการตรวจสอบเครือข่ายกิจกรรมได้อย่างง่ายดาย

แหล่งจ่ายไฟภายนอก

 

ข้อมูลจำเพาะ

พารามิเตอร์

ข้อมูลจำเพาะ

พอร์ตแสง

หมายเลขพอร์ต

1

ความยาวคลื่น

1550nm Tx/1310nm Rx

ระยะทาง

10-100กิโลเมตร

สื่อเครือข่าย100BASE-FX

เส้นใยโหมดเดี่ยว

เชื่อมต่อ

เอฟซี/PC, SC/PC, ST/PC

พอร์ตอีเธอร์เน็ต

หมายเลขพอร์ต

1ตัวเลือก

ความเร็ว

10/100/1000 Mbpsความเร็วสาย

สื่อเครือข่าย100BASE-T

UTPประเภท5, 5eสาย(สูงสุด100เมตร)
EIA/TIA-568 100Ω STP (สูงสุด100เมตร)

เครือข่ายสื่อ10BASE-T

UTPประเภท3, 4, 5สาย(สูงสุด100เมตร)
EIA/TIA-568 100Ω STP (สูงสุด100เมตร)

แหล่งจ่ายไฟ

แรงดันไฟฟ้าอินพุต

เมื่อ-48โวลต์,-40โวลต์~-60โวลต์(DC)ที่ได้รับอนุญาต
เมื่อ~ 220โวลต์, 100โวลต์~ ~ 240โวลต์(AC)ที่ได้รับอนุญาต

แหล่งจ่ายไฟ

อะแดปเตอร์ไฟภายนอก

สัญญาณไฟLED

PWR, FDX/Col, Link/Act, SPD

โดยรวมอำนาจ

5วัตต์

สภาพแวดล้อมการดำเนินงาน

อุณหภูมิ

0 & #8451;-55 & #8451;

ความชื้น

5%-95%,ไม่มีcondense

 

รุ่น

รายละเอียด

FHC-1110-3S10A10 FHC-1110-5S10A10

10/100/1000เมตรแบบสแตนด์อโลนmedia converter,เอสเอ็ม, SF, SC 1310/1550nm, 10กิโลเมตร

FHC-1110-3S20A10 FHC-1110-5S20A10

10/100/1000เมตรแบบสแตนด์อโลนmedia converter,เอสเอ็ม,เอสเอฟ, SC, 1310/1550nm, 20กิโลเมตร

FHC-1110-3S40A10 FHC-1110-5S40A10

10/100/1000เมตรแบบสแตนด์อโลนmedia converter,เอสเอ็ม,เอสเอฟ, SC, 1310/1550nm, 40กิโลเมตร

FHC-1110-4S80A10 FHC-1110-5S80A10

10/100/1000เมตรแบบสแตนด์อโลนmedia converter,เอสเอ็ม,เอสเอฟ, SC, 1490/1550nm, 80กิโลเมตร

FHC-1110-4S100A10 FHC-1110-5S100A10

10/100/1000เมตรแบบสแตนด์อโลนmedia converter,เอสเอ็ม,เอสเอฟ, SC, 1490/1550nm, 100กิโลเมตร

ข้อมูลบริษัท

ก่อตั้งขึ้นมากกว่า10ปีที่ผ่านมาFH-สุทธิเป็นที่ได้รับรางวัลผู้ผลิตสามเล่นผลิตภัณฑ์การสื่อสารใยแก้วนำแสง,สวิทช์อุตสาหกรรม,การรักษาความปลอดภัยเฝ้าระวังสำหรับผู้ให้บริการ,พลังงาน,สาธารณูปโภคเครือข่ายโทรคมนาคมและtheภาคของมันระดับแนวหน้าเทคโนโลยีadherenceเพื่อมาตรฐานคุณภาพอย่างเข้มงวดและบริการที่ดีที่สุดการดำเนินงานร่วมกับวัฒนธรรมองค์กรที่กระตุ้นนวัตกรรมและค่าความร่วมมือระยะยาวของเราลูกค้าของตน,ช่องซัพพลายเออร์,และพนักงานรวมที่จะทำให้FH-สุทธิเหมาะพันธมิตร

 

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่งสินค้า

การจัดส่งสินค้าที่เหมาะสมโซลูชั่นเสนอประหยัด,สะดวกและปลอดภัยบริการสำหรับคุณ

 

รับรอง

 

การจัดนิทรรศการ

 

คำถามที่พบบ่อย

 

คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์เกี่ยวกับสินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ได้รับการแปลอัตโนมัติผ่านเครื่องมือแปลภาษาเพื่อความสะดวกของคุณ ถ้าหากคุณพบปัญหาใด ๆ เกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล เรายินดีรับฟังข้อเสนอแนะจากคุณ
ข้อมูลสินค้าและซัพพลายเออร์ทั้งหมดในภาษาต่าง ๆ นอกเหนือจากภาษาอังกฤษที่แสดงใน www.alibaba.comได้รับการแปลผ่านเครื่องมือแปลภาษาโดยอัตโนมัติ หากคุณมีคำถามหรือข้อเสนอแนะใด ๆ เกี่ยวกับคุณภาพการแปลโดยอัตโนมัติ กรุณาส่งอีเมลถึงเราที่ english.trans@service.alibaba.com การแปลเป็นเพียงกระบวนการอัตโนมัติที่กระทำผ่านวิธีการทางเทคนิค Alibaba.com ไม่มีส่วนร่วมในการแปลใด ๆ รวมถึงไม่ทราบและไม่ได้เป็นผู้ควบคุมเกี่ยวกับการแปลหรือเนื้อหาต่าง ๆ เกี่ยวกับรายการสินค้า Alibaba.com และบริษัทในเครือขอปฏิเสธการรับประกันใด ๆ ไม่ว่าโดยชัดแจ้งหรือโดยนัย รวมถึงความรับผิดต่อการสูญเสียใด ๆ ที่เกิดขึ้นจากหรือในการพึ่งพาข้อมูลใด ๆ ที่แปลโดยอัตโนมัติ หรือเกิดจากข้อผิดพลาดทางเทคนิคของเครื่องมือแปลภาษา