Fullwell ไฟเบอร์ออปติกอุปกรณ์ Micro Optical FTTH CATV Receiver/Node

FOB อ้างอิงราคา:รับราคาล่าสุด
  • 1 - 499 ชิ้น
    US$11.90
  • 500 - 1999 ชิ้น
    US$11.50
  • >=2000 ชิ้น
    US$11.20
ระยะเวลาดําเนินการ::
จำนวน( ชิ้น) 1 - 500 501 - 2000 2001 - 5000 >5000
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 7 10 15 ต่อรองได้
การปรับตามความต้องการ:
โลโก้ที่กำหนดเอง (Min. Order: 3000 ชิ้น)
ตัวอย่าง:
US$12.00 /ชิ้น | 1 ชิ้น (Min. Order) | ซื้อตัวอย่าง
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
สถานที่กำเนิด:
Zhejiang, China
ชื่อแบรนด์:
FULLWELL
หมายเลขรุ่น:
FWR-8610RW (1 RF)
ชื่อผลิตภัณฑ์:
FTTH AGC CATV Optical Receiver
ความยาวคลื่นเอาต์พุต:
1490/1310 nm
อินพุตคลื่น:
1310/1550/1490nm
ขนาด:
130*60*22 มม.
Optical connector:
SC/APC, SC/UPC
แหล่งจ่ายไฟ:
Outlay AC100 ~ 240 V หรือ DC12,/5
แบนด์วิดท์/inequality:
47-862/≤±1 MHz/dB
ประเภทไฟเบอร์:
Optical Fiber
การประยุกต์ใช้:
FTTH Optical
การรับรอง:
CE RoHS FCC
บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์
60 pcs/กล่องกระดาษ
ระยะเวลาดําเนินการ: :
จำนวน( ชิ้น) 1 - 500 501 - 2000 2001 - 5000 >5000
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 7 10 15 รอต่อรอง
คำอธิบายวิดีโอ
คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์สินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ถูกแปลเพื่อความสะดวกของคุณโดยใช้เครื่องมือภาษา ถ้าคุณมีข้อแนะนำเกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล โปรดช่วยเราพัฒนา
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.