FUSION Splicer 70S + ใหม่ล่าสุดรุ่นญี่ปุ่น Splicing เครื่อง Core การจัดตำแหน่ง

FOB อ้างอิงราคา:รับราคาล่าสุด
US$3,000.00 - US$7,000.00 / หน่วย | 1 หน่วย / หน่วย (Min. Order)
ระยะเวลาดําเนินการ::
จำนวน( หน่วย) 1 - 1 >1
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 1 ต่อรองได้
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
ประเภท:
เส้นใยแสง
สถานที่กำเนิด:
Japan
ชื่อแบรนด์:
ญี่ปุ่น
หมายเลขรุ่น:
70 s +
ใช้:
FTTX
ไม่มีเส้นใย:
144.
แหล่งกำเนิดสินค้า:
ญี่ปุ่น
Splice ผมร่วง:
SM: 0.02dB,มม.: 0.01dB,DS: 0.04dB,NZDS: 0.04dB
ประเภทไฟเบอร์:
SM MM DS NZDS
แบตเตอรี่:
4000 mAh แบตเตอรี่ความจุสูง,> 200 ครั้ง Splicing และความร้อน
เส้นใยการจัดตำแหน่ง::
แกน Core
Cleaver:
Ct-08 หรือ ct-50
การประยุกต์ใช้:
ท่อ
ความสามารถในการจัดหา
ความสามารถในการจัดหา:
50 Unit/Units per Month
บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
ท่า
hongkong
ภาพตัวอย่าง:
package-img
ระยะเวลาดําเนินการ: :
จำนวน(Units) 1 - 1 >1
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 1 รอต่อรอง

FUSION Splicer 70 S + ใหม่ล่าสุดรุ่นญี่ปุ่น Splicing เครื่อง Core การจัดตำแหน่ง

 

 

 

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

 

 

คุณสมบัติ

  • ลดลง Splicing time-6 วินาทีเท่านั้น
  • ลดความร้อน time-9 วินาทีเท่านั้น
  • การเชื่อมต่อไร้สายผ่านบลูทูธ
  • Splices ที่รู้จักกันดีทั้งหมดประเภทเส้นใย
  • เส้นใยการจัดตำแหน่ง
  • ทั่วไปค่าเฉลี่ย Splice ผมร่วงสำหรับโหมดเดี่ยวสาย G.652D เส้นใยเพียง 0.02 dB
  • เพิ่ม Electrode อายุการใช้งาน-3000 Splicing รอบหนึ่งชุด,ไม่มี Splicing การสูญเสียคุณภาพ
  • อายุการใช้งานแบตเตอรี่เพิ่มขึ้น 200 Full Splicing/ความร้อนรอบ
  • โรตารี่สี Anti-Glare LCD 4.73 ",ความคมชัดและความสดใสสูง.
  • พร้อมกันจอแสดงผลแกน X และ Y.
  • พฤษภาคม Splice SC,LC,MPO ช่องเสียบ
  • อัตโนมัติ: ลม-ฝาปิดป้องกัน,เครื่องทำความร้อน,เส้นใยผู้ถือ
  • เพิ่มน้ำ,ฝุ่นและแรงกระแทก,สามารถใช้ภายใต้สภาพแวดล้อมที่รุนแรงเงื่อนไข
  • อัตโนมัติ Arc การสอบเทียบ
  • แบตเตอรี่ BTR-09 รวม
  • ใหม่สบายกระเป๋าถือที่ดีที่สุดสำหรับ Quick Operation เริ่มต้น
  • กรณีสามารถใช้เป็นทำงานตาราง.
  • คู่มือการใช้งานติดตั้งเข้ากับ splicer.
  • Software Update ตัวเลือก

 

 

 

พารามิเตอร์
ใช้เส้นใย
เดี่ยว/SMF (G.652/657),MMF (G.651),DSF (G.653), NZDSF (G.655)
เส้นผ่านศูนย์กลางเส้นผ่าศูนย์กลาง
เส้นผ่านศูนย์กลาง: 80-150 ไมครอน,เส้นผ่านศูนย์กลางเคลือบ: 250-1000 ไมครอน: 16 มม
เส้นใยนับ
เดี่ยว
เส้นใย cleaved ความยาว
8-16 มม.(เส้นผ่านศูนย์กลางเคลือบ: 250μm)
จริงค่าเฉลี่ย Splice ผมร่วง
0.02dB (SM),0.01dB (มม.),0.04dB (DS),0.04dB (NZDS)
ทั่วไป Splicing เวลา
ทั่วไป 7 วินาที (มาตรฐานเส้นใย SM)
การสูญเสียกลับ
> 60dB
Splicing โหมด
Auto Calibrate ปกติพิเศษ
เส้นใย aligning วิธี
พิถีพิถัน,Core,Clad,คู่มือ
Splicing โปรแกรม
53 (Template),40 (User)
หลอดความร้อนโปรแกรม
9 (Template),24 (User)
หลอดทั่วไปความร้อนเวลา
ทั่วไป 14 วินาที
ป้องกันแขนยาว
60 มม.,40 มม.
เส้นใยภาพการขยาย
120X (X หรือ Y ดู),60X (X และ Y ดู)
เก็บ Splice ผลการค้นหา
4000 ผลลัพธ์,20 พารามิเตอร์ต่อผลการค้นหา
แบตเตอรี่ความจุ
ทั่วไป 400 รอบ (Splice/หลอดความร้อน Li-Battery)
การทดสอบแรงดึง
2N
Electrode Life
AC100-240V,50/60Hz
TERMINAL
USB
แหล่งจ่ายไฟ
AC 100-240 V AC อะแดปเตอร์ DC13.5V,Li-Battery (5200 mAh)
อัตรากำไรจากสภาพ
0-5000 M Above Sea Level,-10-50 °C MAX WIND Velocity 15 เมตร/วินาที
ขนาด
146 W x 159D X 150 H (มม.)
น้ำหนัก
2.7 กก.(รวมแบตเตอรี่)

 

 

 

 

บรรจุภัณฑ์

บรรจุ:
1. ผลิตภัณฑ์จะบรรจุในผู้ผลิตเดิมกล่อง, ดังนั้นผลิตภัณฑ์สามารถที่มีประสิทธิภาพป้องกันเพื่อหลีกเลี่ยงความเสียหาย
2.บรรจุภัณฑ์ตามความต้องการของลูกค้า

 

 



การจัดส่ง:
1.WE การจัดส่งผ่าน DHL/FedEx/TNT/UPS ฯลฯสำหรับ samll orders. Yow ได้ในประมาณ 3-5 วันทั่วโลก
2. สำหรับ Big ORDER,เราจะจัดส่ง Air Cargo สำหรับการจัดส่งของคุณ, ดังนั้นจึงราคาถูกกว่า DHL,UPS ฯลฯ
3.คุณสามารถเลือกของคุณเอง shipping Agent เราให้ความร่วมมือสำหรับ it.

 

ข้อมูลบริษัท

หลักของเราผลิตภัณฑ์ด้านล่าง:

1. FUSION SPLICER: USA COMWAY C10/C6; Jetfiber X6/X4/H5 จากไต้หวัน sumitomo (Type-81C); (80C +/70 S +/70R +); Fitel S178A

2. OTDR: EXFO (MAX-715B/MAX-700C/FTB-1v2/FTB-2-PRO/FTB-500); VIAVI SmartOTDR; YOKOGAWA (AQ1200/AQ7280)

3.POWER METER/แหล่งกำเนิดแสง/VFL/Multi Loss Tester: EXFO ยี่ห้อและแบรนด์จีน

4.Anritsu เว็บไซต์ Master S331L,S331E,S332E.

5.Cleaver,อะแดปเตอร์,แบตเตอรี่,Electrode,ขั้วต่อ,เส้นใยชุดเครื่องมือ

6. สายไฟเบอร์,สายแพทช์,อะแดปเตอร์,ปิด,pigtail,Optical Switch,แผง patch,ฯลฯ.

7.บำรุงรักษาและซ่อมสอบเทียบ,บริการสำหรับ EXFO,VIAVI,Sumitomo,Anritsu

คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์เกี่ยวกับสินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ได้รับการแปลอัตโนมัติผ่านเครื่องมือแปลภาษาเพื่อความสะดวกของคุณ ถ้าหากคุณพบปัญหาใด ๆ เกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล เรายินดีรับฟังข้อเสนอแนะจากคุณ
ข้อมูลสินค้าและซัพพลายเออร์ทั้งหมดในภาษาต่าง ๆ นอกเหนือจากภาษาอังกฤษที่แสดงใน www.alibaba.comได้รับการแปลผ่านเครื่องมือแปลภาษาโดยอัตโนมัติ หากคุณมีคำถามหรือข้อเสนอแนะใด ๆ เกี่ยวกับคุณภาพการแปลโดยอัตโนมัติ กรุณาส่งอีเมลถึงเราที่ english.trans@service.alibaba.com การแปลเป็นเพียงกระบวนการอัตโนมัติที่กระทำผ่านวิธีการทางเทคนิค Alibaba.com ไม่มีส่วนร่วมในการแปลใด ๆ รวมถึงไม่ทราบและไม่ได้เป็นผู้ควบคุมเกี่ยวกับการแปลหรือเนื้อหาต่าง ๆ เกี่ยวกับรายการสินค้า Alibaba.com และบริษัทในเครือขอปฏิเสธการรับประกันใด ๆ ไม่ว่าโดยชัดแจ้งหรือโดยนัย รวมถึงความรับผิดต่อการสูญเสียใด ๆ ที่เกิดขึ้นจากหรือในการพึ่งพาข้อมูลใด ๆ ที่แปลโดยอัตโนมัติ หรือเกิดจากข้อผิดพลาดทางเทคนิคของเครื่องมือแปลภาษา