HFC 1550nm optical เครื่องส่งสัญญาณคุณภาพสูง catv fiber transmitter

  • 1-9 ชิ้น
    US$440.00
  • >=10 ชิ้น
    US$420.00
ปริมาณ:
- + ชิ้น มีจำหน่าย
เลือกไว้ 0 ชิ้น US $โดยรวม
ดูรายละเอียด
ค่าจัดส่ง:
กรุณายืนยันปริมาณสินค้า
ระยะเวลาดําเนินการ:
15 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน
ติดต่อผู้จัดจำหน่าย
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
สถานที่กำเนิด:
Shandong, China
ชื่อแบรนด์:
WSEE
หมายเลขรุ่น:
WS-LT3000
ชื่อ:
HFC 1550nm optical เครื่องส่งสัญญาณคุณภาพสูง catv fiber transmitter
ความยาวคลื่น:
1550±15nm
เลเซอร์:
ลีเลเซอร์
Output power:
10dBm
ระดับอินพุต RF:
75 ~ 90 dBuV
Optical connector:
SC/APC หรือ FC/APC
แบนด์วิดท์การทำงาน:
47 ~ 862 และ 1006 MHz
แหล่งจ่ายไฟ:
90 ~ 265Vac หรือ 48Vdc
การประยุกต์ใช้:
CATV/HFC/FTTH
รับประกัน:
1 ปี

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง

หน่วยขาย:
รายการเดียว
ขนาดบรรจุภัณฑ์เดียว: 
60X51.5X13.5 ซม.
น้ำหนักเบื้องต้นเดียว:
8.5 กก.
ประเภทบรรจุภัณฑ์:
1 ชิ้น/กล่อง, 2 pcs/กล่องสำหรับ HFC 1550nm optical เครื่องส่งสัญญาณคุณภาพสูง catv fiber transmitter
ระยะเวลาดําเนินการ: :
จำนวน(ชิ้น ) 1 - 10 >10
ระยะเวลาโดยประมาณ (วัน) 15 รอต่อรอง

HFC 1550nm optical เครื่องส่งสัญญาณคุณภาพสูง catv fiber transmitter

รายละเอียดผลิตภัณฑ์
WS-LT3000 series โดยตรง - modulation optical transmitter 1310/1550nm เลเซอร์เกียร์อุปกรณ์ได้อย่างอิสระพัฒนาโดย WSEE และมีที่สมบูรณ์แบบอิสระ intellectual property rights. มีประสิทธิภาพสูง, ความน่าเชื่อถือและประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยม - cost ratio และสามารถใช้กันอย่างแพร่หลายในแอพพลิเคชั่นต่างๆ ระยะทางดิจิตอลและอนาล็อกการสื่อสารการประยุกต์ใช้งานได้แก่รอง CATV trunk เส้นและกระจายเครือข่าย, CWDM/DWDM ระบบ, ไฟเบอร์ออปติก, การตรวจจับและการตรวจสอบความปลอดภัยระบบ

  

รายละเอียดสินค้า

  • ใช้ประสิทธิภาพสูง DFB เลเซอร์นานาชาติแบรนด์ที่มีชื่อเสียงมีแคบ spectral เส้น, เส้นตรงที่ดี, และ high output power.
  • Advanced multi - ความถี่ RF predistortion เทคโนโลยี The driver ใช้ RF อัตโนมัติการประมวลผลเทคโนโลยีซึ่งโดยอัตโนมัติเพิ่มประสิทธิภาพขับรถระดับเพื่อให้ C/CTB, c/CSO และ C/N indicators เสมอที่ดีที่สุดค่า
  • โปรเซสเซอร์ ARM 32 บิตได้อย่างมีประสิทธิภาพประสานงานสถานะการทำงานแต่ละโมดูลและได้อย่างแม่นยำและควบคุมแต่ละอัตรากำไรจากพารามิเตอร์
  • เลเซอร์อุณหภูมิ stabilization circuit (ATC) และ optical power เอาต์พุตระบบป้องกันวงจร (APC) ให้การทำงานที่ดีที่สุดประสิทธิภาพเลเซอร์.
  • 47-862 MHz (1000 Mhz สามารถปรับแต่ง) แบนด์วิดท์
  • Dual - โมดูลโครงสร้างลิขสิทธิ์และฟังก์ชั่นเช่นเปล่งแสง, EDFA, light collection, และ RF switch สามารถเพิ่ม
  • Modular โครงสร้างช่วยให้ฟังก์ชั่นขยายและบำรุงรักษาอุปกรณ์;
  • มาตรฐานการจัดการเครือข่ายอินเทอร์เฟซในสาย SNMP การจัดการเครือข่ายโปรโตคอล;
  • แหล่งจ่ายไฟสามารถตระหนักถึง dual power การสำรองข้อมูลร้อน, snap - type fixed, one - touch ดึง ใช้งานง่าย, คงที่อย่างมั่นคง แรงดันไฟฟ้า 220 V และ 110 V และ 48 V ตัวเลือก.
การวิเคราะห์แผ่น

 

พารามิเตอร์ทางเทคนิค

WS-LT3000-3 ***

WS-LT3000-5 ***

เอาต์พุต optical power

2 ~ 30 mW

3 ~ 10dBm

ความยาวคลื่น

1310nm±20

1550nm±15

ประเภทเลเซอร์

ลีเลเซอร์

Optical modulation

ตรงความเข้มแสง modulation

Optical connector รูปแบบ

FC/APC & SC/APC (ปรับแต่ง)

ความถี่ช่วง

47 ~ 860 MHz (ปรับแต่ง 1000 MHz)

ระดับอินพุต RF

75 ~ 90 dBuV (แนะนำที่ดีที่สุดมูลค่า 80 dBuV)

ในแถบความเรียบ

± 1dB

AGC ความถูกต้อง

0.5dB

MGC ปรับช่วง

0 ~ 15dB

อินพุต RF ความต้านทาน

75Ω

อินพุต reflection ผมร่วง

≥16

C/CTB

≥65

C/CSO

≥60

Carrier to noise ratio (C/N)

≥51

แรงดันไฟฟ้า

AC220V (160 V ~ 265 V)/AC110V (90 ~ 130 V) /DC48V (38-58 V)

รวม power เชื้อเพลิง

< 12 W

อุณหภูมิในการทำงาน

- 5 ℃ ~ + 45 ℃

ความชื้นสัมพัทธ์

95% สูงสุด, ไม่มีการควบแน่น

เก็บอุณหภูมิ

- 30 ~ + 70 ℃

ผลิตภัณฑ์ขนาดสุทธิ

357 (W) * 482 (L) * 44 (H)

ผลิตภัณฑ์บรรจุภัณฑ์ขนาด

595 (W) * 490 (L) * 120 (H)

FCL แพคเกจขนาด (2 ชุด)

595 (W) * 490 (L) * 230 (H)

 

 

การใช้งาน

 

 

บรรจุภัณฑ์

 

1550nm Analog CATV ทิศทาง Modulated Optical Fiber Transmitter แพคเกจ: 1 ชิ้น/กล่อง, 2 pcs/กล่อง

 

บริการ

 นี้อุปกรณ์รับประกัน 12 เดือน ถ้าปัญหาที่เกิดจากผู้ใช้ผิดหรือ natural force majure, เราจะรับผิดชอบสำหรับบำรุงรักษาและชาร์จที่เหมาะสมวัสดุราคา.
เมื่ออุปกรณ์ปัญหาโปรดติดต่อเราทันที On - site maintenance of faulty อุปกรณ์ be ดำเนินการโดยช่างเทคนิคมืออาชีพเพื่อหลีกเลี่ยงทำให้เพิ่มเติมความเสียหายอุปกรณ์
หมายเหตุ: สำหรับให้คะแนน who ถอดและอุปกรณ์ซ่อม wihtout ของเราการอนุมัติบริษัทของเราจะไม่ฟรีรับประกัน Reasonable maintenance และวัสดุค่าใช้จ่ายจะถูกรวบรวม.

 
ข้อมูลบริษัท

 

Shandong Wanshuo Optoelectronic Co., Ltd ได้รับการผลิต CATV อุปกรณ์ Optical ตั้งแต่ 2008. บริษัทของเรามี become one ที่ใหญ่ที่สุด enterprises ใน field of CATV อุปกรณ์จีน. เราได้ส่วนใหญ่ engaged in การออกแบบการวิจัย, การผลิตการตลาด CATV HFC เครือข่ายอุปกรณ์

 

บริษัทของเราค้นคว้าและพัฒนา HFC เครือข่ายรวมทั้ง1550nm EDFA, Multi - พอร์ต Power EDFA, 1550nm/1310nm Optical เครื่องส่งสัญญาณกลางแจ้ง Optical เครื่องรับ FTTH Optical โหนด, Passive FTTH Optical โหนด, CATV วงจรขยาย, Hybrid โมดูล, power อุปกรณ์อุปกรณ์ passive.

หลังจากปี development, we have strong โดยรวมความสามารถในการดำเนินงาน, rich ประสบการณ์ international trade, และ made good ความสัมพันธ์หลายประเทศเช่น USA, อินเดีย, เวียดนาม, สเปน, โรมาเนีย, ยูเครนรัสเซีย, เปรู, โคลอมเบีย, แอฟริกันประเทศ, ฯลฯ. we looking forward to forming ธุรกิจความสัมพันธ์ใหม่ลูกค้าทั่วโลก

 

สนใจของเราผลิตภัณฑ์ยินดีต้อนรับสู่คำถามของคุณและเยี่ยมชมโรงงานของเรา

 

 

 

ข้อมูลติดต่อ

วันอาทิตย์

โทรศัพท์: + 86-533-3599957

โทรสาร: + 86-533-3599955

เว็บไซต์: http: //Www.wanshuo.net

เพิ่ม: เบอร์ 115, Wanjie แผนที่, High - tech Development Area, Zibo, มณฑลซานตง, จีน

 

 

 

คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์สินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ถูกแปลเพื่อความสะดวกของคุณโดยใช้เครื่องมือภาษา ถ้าคุณมีข้อแนะนำเกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล โปรดช่วยเราพัฒนา
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.