Huawei HG8245H GPON ONU 4GE + 2VOICE + WIFI English เฟิร์มแวร์ SIP

FOB อ้างอิงราคา:รับราคาล่าสุด
US$75.00 - US$76.00 / ชิ้น | 1 ชิ้น / ชิ้น (Min. Order)
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
ชื่อแบรนด์:
Huawei
หมายเลขรุ่น:
HG8245H
พอร์ต:
2 POTS + 4GE + 1USB + 1Wi-Fi
เสียงโปรโตคอล:
SIP
IPv6:
สนับสนุน
ซอฟต์แวร์:
คำแปลของภาษาอังกฤษ
สี:
สีขาว
GPON อินเตอร์เฟซ:
1 * GPON อินเตอร์เฟซ (SC/UPC)
สถานะสินค้า:
สต็อก
การรับรอง:
CE
แหล่งจ่ายไฟ:
EU, UK, US, AU แหล่งจ่ายไฟมาตรฐาน
WLAN:
สนับสนุน
ความสามารถในการจัดหา
ความสามารถในการจัดหา:
50000 Piece/Pieces per Month
บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์
1 * HG8245H GPON ONU, อะแดปเตอร์ไฟ 1 *, 1 * คู่มือผู้ใช้
ท่า
Shenzhen

Original Huawei GPON ONU HG8245H ภาษาอังกฤษ software SIP2 POTS + 4GE + 1USB + 1Wi-Fi

 

 

 

The HG8245H, optical network (ONT), เป็น high - end gateway ใน FTTH solution. โดยใช้ GPON เทคโนโลยี ultra - broadband access ให้บริการโดยสำหรับ home SOHO ให้คะแนน. The HG8245H ให้สองหม้อพอร์ตสี่ GE อัตโนมัติปรับพอร์ต Ethernet และ Wi - Fi พอร์ต The HG8245H คุณสมบัติประสิทธิภาพการส่งต่อความสามารถเพื่อให้แน่ใจว่าที่ยอดเยี่ยมประสบการณ์ VoIP, อินเทอร์เน็ตและ HD บริการวิดีโอ ดังนั้น, HG8245H ให้ที่สมบูรณ์แบบ terminal และ future - oriented บริการรองรับความสามารถสำหรับ FTTH deployment.

 

 

 

 

 

 

 

อะแดปเตอร์ไฟสำหรับตัวเลือก

 

ข้อมูลบริษัท

บริษัท

VTEK คือ key จำหน่าย Huawei ZTE &; เรามีดีรองรับ Huawei ZTE และทั้งหมดของเราผลิตภัณฑ์ 100% เดิมและใหม่และเรามีดีความสามารถสำหรับการวิเคราะห์สนับสนุนเหล่านี้ผลิตภัณฑ์, ให้เฟิร์มแวร์ล่าสุดเอกสารจำเป็น.

ทำไม Choice us?

1. เรากำลัง key จำหน่าย Huawei และ ZTE who แถมโดยตรงและพิเศษและการสนับสนุนด้านเทคนิคจากพวกเขา.
2. เรามีมีประสบการณ์การวิเคราะห์ทีมสนับสนุนทั้งหมด PON ผลิตภัณฑ์ซอฟต์แวร์ล่าสุดและ professional service.
3. เราแล้วผู้ผลิตของอาลีบาบามากกว่า 3 ปี, เรามีจำนวนมากระยะยาว partners ทั้งหมด of the world.
4. Ready สต็อกมั่นใจการจัดส่งทันเวลาสำหรับลูกค้า.
5. กรุณาติดต่อเราสำหรับคำถามใดๆ, skype:Vtektina

พร้อมสต็อกสำหรับ fast delivey


การรับรองของเรา

ที่ประสบความสำเร็จกรณี

มืออาชีพสนับสนุน

เมื่อคุณที่น่าสนใจใน it, contact to get มี

รายละเอียดสอบถามคุณในด้านล่างด้านล่างคลิก"ส่ง"ตอนนี้!

 

 

คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์สินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ถูกแปลเพื่อความสะดวกของคุณโดยใช้เครื่องมือภาษา ถ้าคุณมีข้อแนะนำเกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล โปรดช่วยเราพัฒนา
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.