ออปติคอล MTP/MPO สายไฟเบอร์ออปติกและ MPO CASSETTE

FOB อ้างอิงราคา:รับราคาล่าสุด
US$1.00 - US$5.00 / ชิ้น | 1 ชิ้น / ชิ้น (Min. Order)
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
สถานที่กำเนิด:
Shanghai, China
ชื่อแบรนด์:
FCST
หมายเลขรุ่น:
MPO สายรัด
แจ็คเก็ต:
Pvd หรือ lszh
ประเภทไฟเบอร์:
50/62. 5
ตัวเชื่อมต่อ:
SC, LC, MTRJ
ความสามารถในการจัดหา
ความสามารถในการจัดหา:
50000 Piece/Pieces per Week
บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์
โดยกล่องมาตรฐาน/ที่กำหนดเอง
ท่า
Shanghai

 

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

MPO Harness & Fanout Cable Assemblies

Optical MTP/MPO สายไฟเบอร์ออปติก & MPO Cassette

 

 

 

 

ข้อมูลจำเพาะ

• Jacketed และ bare ริบบิ้น cobble มี

• การสูญเสียการแทรกต่ำและกลับ reflection ผมร่วง

• ดี exchangeability

• ความทนทานที่ดี

• เสถียรภาพอุณหภูมิ

• มาตรฐาน: Telcordia GR-1435-CORE compliant

 

 

 

 

การใช้งาน:

• FTTX การใช้งาน

• CATV และมัลติมีเดีย

• เครือข่ายโทรคมนาคม

• Active อุปกรณ์ termination

• Gigabit Ethernet

• เชื่อมต่อสำหรับ O/E โมดูล

• ข้อมูลการประมวลผลเครือข่าย

• Optical switch inter กรอบการเชื่อมต่อ

• Premise ติดตั้ง

• Asynchronous Transmission Mode (ATM)

 

Availability:

• ต่างๆเส้นใยตัวเลขม

• Pigtail ม

 

ข้อมูลจำเพาะ:

 

Single - mode

Multi - mode

การสูญเสียการแทรก

≤ 75dB

≤ 50dB

การสูญเสียกลับ

≥45. 00dB (PC)

 

ความสามารถในการทำซ้ำได้

≤ 1

 

ความทนทาน

≤ 20dB ทั่วไปเปลี่ยน, 1000 inmate

 

Interchangeability

≤ 20dB

 

แรงดึง

≥10KGS

 

อุณหภูมิในการทำงาน

- 40 °C ถึง + 85 °C

- 40 °C ถึง + 85 °C

สั่งซื้อตัวเลือก:

ตัวเชื่อมต่อรหัส

สีตะขอ

ประเภทรองเท้า

ประเภทไฟเบอร์

หมายเลขสาย

ความยาว

ชาย

Beige

Bare boot

9/125 ไมครอน

4 GENERAL MANAGER

ที่กำหนดเอง

หญิง

สีดำ

 

50/125 ไมครอน

6 GENERAL MANAGER

 

 

สีเขียว

 

62.5/125μm

8 GENERAL MANAGER

 

 

สีเหลือง

 

50/125 ไมครอน OM3

12 GENERAL MANAGER

 

 

 

 

 

16 GENERAL MANAGER

 

 

 

 

 

24 GENERAL MANAGER

 

 
ผลิตภัณฑ์

 

Why Choose us

 

ข้อมูลบริษัท

/P >

 

การบรรจุและการจัดส่ง

 

คำถามที่พบบ่อย

 

 

 Q1: คุณเป็นผู้ผลิตหรือบริษัทการค้า?
 A: เราเป็นผู้ผลิตให้ OEM และ ODM บริการ.
 Q2. ของคุณผลิตภัณฑ์สอดคล้องกับมาตรฐานของเรา?
 A: ผลิตภัณฑ์ pass การทดสอบตามที่คุณต้องการเช่น: CE, RoHS, ฯลฯ.
 Q3. What's รับประกันสำหรับผลิตภัณฑ์?
 A: ปกติเป็น 2 ปี
 Q4. อะไรวันที่จัดส่งสำหรับตัวอย่าง?
 A: ประมาณ 3-4 วันทำการหลังจากชำระเงิน
 Q5. What ประมาณหลังจาก - ขายบริการ?
 A: 24 ชั่วโมง, เรามีมืออาชีพขายกรม ๆเพียง us.

 

 

ถ้าๆหรือๆ enquiries,

กรุณาคลิกที่นี่.

 

Contact us

 

 

คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์สินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ถูกแปลเพื่อความสะดวกของคุณโดยใช้เครื่องมือภาษา ถ้าคุณมีข้อแนะนำเกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล โปรดช่วยเราพัฒนา
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.