กลางแจ้ง sc สายแพทช์, สายไฟเบอร์ออปติคอล Sfp Cat6 ไฟเบอร์ออปติก

FOB อ้างอิงราคา:รับราคาล่าสุด
US$0.60 - US$5.00 / ชิ้น | 1000 ชิ้น / ชิ้น (Min. Order)
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
สถานที่กำเนิด:
China
ชื่อแบรนด์:
Huawei
หมายเลขรุ่น:
จัมเปอร์จัมเปอร์
สี:
สีเหลือง
คำสำคัญ:
Sfp สายแพทช์
เส้นใยตัวเลือก:
G.652/G.657/OM1/OM2/OM3 และน Panda เส้นใย
ตัวเชื่อมต่อตัวเลือก:
FC/SC/LC/ST/MU/E2000/MT-RJ/MPO/MTP
ขัดตัวเลือก:
PC/UPC/APC
คุณลักษณะ:
Carter สำหรับสถานการณ์ที่แตกต่างกันข้อกำหนดชนิดเทอร์มินัล
ลักษณะ:
ง่ายสำหรับ deployment
ความยาว:
1 m, 1.5 m, 2 m, 3m, 5 m, 10 m, 20 m หรือ OEM
น้ำหนัก:
0.1 kg/m
ประเภทไฟเบอร์:
Sfp สายแพทช์
ความสามารถในการจัดหา
ความสามารถในการจัดหา:
100000 Piece/Pieces per Month
บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์
แพคเกจเดิม
ท่า
Guangzhou Hongkong Shenzhen
รายละเอียดผลิตภัณฑ์

กลางแจ้ง sc สายแพทช์, สายไฟเบอร์ออปติคอล Sfp Cat6 ไฟเบอร์ออปติก

คุณลักษณะ

 

FC-FC

ราคา - การแข่งขัน
การสูญเสียการแทรกต่ำ & PDL
โรงงาน - สิ้นสุดและทดสอบ
เส้นใยตัวเลือก: G.652/G.657/OM1/OM2/OM3 และน Panda เส้นใย
ตัวเชื่อมต่อตัวเลือก: FC/SC/LC/ST/MU/E2000/MT-RJ/MPO/MTP
ขัดตัวเลือก: PC/UPC/APC
คุณลักษณะขั้วต่อเซรามิค FerrulesApplications

  

SFP สายแพทช์คุณสมบัติ:

1 - Carter สำหรับสถานการณ์ที่แตกต่างกันข้อกำหนดชนิดขั้วต่อให้อินเทอร์เฟซที่แตกต่างกันเช่น FE, GE, voIP, E1, WiFi, USB และอินเทอร์เฟซอื่นๆเพื่อตอบสนองความต้องการ FTTH, FTTO และ FTTB การประยุกต์ใช้โหมดเท่านั้นบ้านผู้ใช้แต่สำหรับเชิงพาณิชย์ให้คะแนน. พวกเขาสนับสนุนบริการเต็มรูปแบบการทำงานสูง QoS และ security เช่น HSI, VoIP, IPTV และ CATV

 

2 - ง่ายสำหรับ deployment

โหมดการติดตั้งและเส้นใยขดลวดทำให้การติดตั้งได้ง่าย, พร้อมชุดการกำหนดค่า EMS เพื่อให้แน่ใจว่า zero การกำหนดค่าบน ONT ด้านข้าง

 

3 - ง่ายสำหรับ trouble shooting

สนับสนุน ONT สัญญาณ tracing และการตรวจสอบประสิทธิภาพ, และได้อย่างรวดเร็วค้นหาความผิดพลาดบน ONT.

 

4 - โดยเฉพาะประหยัดพลังงาน

สนับสนุนการตรวจสอบสถานะเมื่อ ONT ฟรีและป้อนการใช้พลังงานต่ำ state; โมดูลออปติคัลสามารถใส่ low - power state เมื่อแบตเตอรี่ทำงาน

 

Solution

จีนProfessional ซัพพลายเออร์ ต้นฉบับ Fiberhome ONU ยี่ห้อและการกำหนดค่า

ก้าวร้าวราคาและคุณภาพสูงมีผลิตภัณฑ์ของเราใช้กันอย่างแพร่หลายใน ISP, Telecom บริษัทสำหรับ FTTH, FTTX ระบบในต่างประเทศ

เราสามารถจัดหาสายไฟเบอร์ออปติก, Splitter, Onu, Olt, Splice ปิด, อะแดปเตอร์

หมวดหมู่หลัก

                      คลิกที่นี่Toดูเพิ่มเติมประเภทผลิตภัณฑ์

การชำระเงินและการจัดส่ง

PAcking

ทั้งหมดผลิตภัณฑ์เดิมบรรจุได้แพ็คกล่องเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณเช่นด้านล่างภาพ

HG8546M บรรจุ: 30 pcs/ctn 14 kg/ctn

การจัดส่ง

 ปกติเราเรือสินค้าภายใน 7 วันทำการเมื่อได้รับเงินฝาก. ของเราเอง shipping agent who จับ DHL, EMS, FedEx, UPS, TNT, AIR, SEA...

คำถามที่พบบ่อย

 

Q1: ค่าความเชื่อมั่นของคุณเป็นอย่างไรหลักผลิตภัณฑ์?

A: บริษัทของเรา Queenton supply Huawei, ZTE, Alcatel ONUs, OLTs, คณะกรรมการธุรกิจ, และไฟเบอร์ออปติกอุปกรณ์เสริมเช่น fast connectors, อะแดปเตอร์, splitters, วางสาย, สายแพทช์...

Q2. เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?

A: การชำระเงินเต็มขั้นสูง. We'll show you เตรียมรูปภาพของผลิตภัณฑ์และแพคเกจก่อนจ่ายสมดุล.

Q3. เราแถมฟรีตัวอย่าง?

A: ขอโทษ, ไม่สามารถใช้ได้สำหรับเริ่มต้น order.

Q4What ของคุณ terms of trade?

A: เรามี EXW, FOB, CIF และ CNF หรือตามคำขอของคุณ

Q5: How ยาวการรับประกัน?

A: ONUs และ OLTs 1 ปี

Q6. เวลาในการจัดส่งของคุณอย่างไร?

A: โดยทั่วไปจะใช้เวลา 3 ถึง 5 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำ เฉพาะการจัดส่งเวลาขึ้นอยู่กับรายการและปริมาณของ order. ขนาดใหญ่จำนวนจะจัดส่งได้เร็วขึ้น

Q7. คุณ test ของคุณสินค้าก่อนการจัดส่ง?

A: ใช่เรามีวิศวกรมืออาชีพทดสอบอุปกรณ์ทั้งหมดก่อนจัดส่ง

Q8: คุณทำของเราธุรกิจระยะยาวและดีความสัมพันธ์?

A: 1. We ที่ดีและคงที่ราคาเพื่อให้แน่ใจว่าลูกค้าของเรา benefit;
A: 2. we respect ทุกลูกค้าของเรา friend และ we sincerely do ธุรกิจและเพื่อนพวกเขา, no matter where they come from.

 
 
 
 
ข้อมูลบริษัท

กวางโจว Queenton ตั้งอยู่ในกว่างโจว, เมฆขาว, ที่มี professional IT เทคโนโลยีทีมและให้เฉพาะการวิเคราะห์บริการ, รวมทั้งระบบและบำรุงรักษา, อุปกรณ์การสื่อสารและบำรุงรักษา, weak current วิศวกรรมการออกแบบ solution design, วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีโครงการ commission การวิจัยและความร่วมมือและ R & D communications ฮาร์ดแวร์ผลิตภัณฑ์ๆบน, สำหรับ broadcast และโทรทัศน์ operators, ผู้ประกอบการโทรคมนาคม, Guangdong power grid บริษัทลูกค้าอื่นๆ.

Queenton ให้คุณ:
1. หลากหลายประเภท: มากกว่า 70 ประเภทของคุณ market 2. คุณภาพ: เรามีวิศวกรมืออาชีพทดสอบอุปกรณ์ก่อนจัดส่งเพื่อให้แน่ใจว่าคุณภาพ 3. ราคา: strong คู่แข่งนี้ market 4. ความพึงพอใจ: ที่มุ่งเน้นลูกค้าและ demand พอใจ

Contact kayla chow

 

 

 

 

คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์สินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ถูกแปลเพื่อความสะดวกของคุณโดยใช้เครื่องมือภาษา ถ้าคุณมีข้อแนะนำเกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล โปรดช่วยเราพัฒนา
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.