แสงเรื่อยๆรับโหนดFTTHโหนดสำหรับCATV

FOB อ้างอิงราคา:รับราคาล่าสุด
US$1.00 - US$5.00 / ชิ้น | 20 ชิ้น / ชิ้น (Min. Order)
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
สถานที่กำเนิด:
Guangdong, China
ชื่อแบรนด์:
Fiberey หรือ OEM
หมายเลขรุ่น:
Mini CATV Opitcal เส้นใย Node
ชื่อผลิตภัณฑ์:
Mini CATV Opitcal เส้นใย Node
ประเภทตัวเชื่อมต่อ:
SC/APC
ความยาวคลื่น:
1310 & 1490 & 1550nm
ได้รับ optical power (dBm):
-15 ~ + 2dBm
Optical การสูญเสีย (dB):
> 45dB
ประเภทไฟเบอร์:
Singlemode
พอร์ตเอาต์พุตระดับ:
> 55 dbuv (-7dBm)
อินพุต optical power:
0dbm ~-12dbm (analog และ digital)
พอร์ตเอาท์พุท RF ระดับ:
≥16dB @ 40 ~ 550 MHz ≥14dB @ 550 ~ 862 และ 1006 MHz
ความสามารถในการจัดหา
ความสามารถในการจัดหา:
100000 Piece/Pieces per Month
บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์
กล่องกระดาษ
ท่า
Shenzhen or Hongkong

Passive Optical Receiver โหนด FTTH Node สำหรับ CATV

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

Passive optical receiver เป็น access อุปกรณ์ออกแบบสำหรับ terminal ใน FTTH เครือข่าย, ใช้ high sensitive optical รับ PIN tube, ไม่มีแหล่งจ่ายไฟ, ไม่มีเชื้อเพลิง. สามารถประหยัดและยืดหยุ่นใช้กับการรวม telecom, โทรทัศน์และ interenet.

คุณสมบัติ
  1. Plug and play: สะดวกสบาย
  2. ภายนอกแหล่งจ่ายไฟคือ unique advantage
  3. ใช้งานง่ายส่วนใหญ่ 3 maintenance, thunderstruck กังวลอีกต่อไป
  4. ราคาถูกราคาจะทำให้ FTTH ๆใช้กันอย่างแพร่หลาย
ข้อมูลจำเพาะ
 

 

วัสดุ
คุณภาพสูงอลูมิเนียมหรือพลาสติก

ความยาวคลื่น
1310 & 1490 & 1550nm

อินพุต optical power
0dbm ~ - 12dbm (analog และ digital)
การสูญเสียกลับ
> 45dB
Optical connector
SC/APC
แบนด์วิดท์
40 ~ 862 MHz
ความเรียบ
± 75dB @ 40 ~ 862 MHz และ 1006 MHz
พอร์ตเอาท์พุท RF ระดับ
≥16dB
พอร์ตเอาต์พุตระดับ
> 55 dbuv (- 7dBm)
CNR (note1)
≥51dB
CTB (note1)
≥ 65db
อุณหภูมิในการทำงาน
- 25 °C ~ + 45 °C
เอาต์พุตพอร์ต
1
เอาต์พุต RF ความต้านทาน
75Ω

 

หมายเหตุ: ภายใต้ fixed link loss, 550 MHz มี 59 PAL-D ช่อง analog ทีวี. ระหว่าง 550 MHz ถึง 862 MHz ทุก 2 MHz transfer digital modulation สัญญาณ. มีการทดสอบเมื่อ digital modulation สัญญาณระดับ 10dB ต่ำกว่า analog modulation สัญญาณระดับและ optical ตัวรับสัญญาณ optical power - 1dBm. การทดสอบจะแตกต่างกันตามที่แตกต่างกัน hybrid โมดูล โปรดดูคู่มือผู้ใช้สำหรับรายละเอียด

ภาพรายละเอียด
 
 
หมวดหมู่หลัก

Cleaning Tool Kit with Cleaning pen Paper Cleaning box Optical Power Meter Cleaner OTDR Fiber Optic Otdr Machine splicer machine PON 1x2 1x4 1x8 1x16 1x32 1x64 PLC Splitter High Power Output CATV Fiber Optic Signal Amplifier 1550 nm EDFA Mini Receiver Micro Node 10/100M Dual Fiber Single mode Transmitter 1310 1550nm Fiber Optic Converter Filter FWDM/ DWDM/ WDM/ CWDM fiber mux demux module 18CH CWDM 100G QSFP28-QSFP28 DAC Passive AWG30 Direct Attach Copper Cable 3M gepon olt optical transceiver 1490 1310 olt gpon sfp transceiver b+ c+ c++ Field Assembly 6 8 12 PORT SC/LC/FC/ST DIN RAIL MOUNT splice closure Gpon enclosure 16 core Optical Fiber Distribution plc splitter OM3 MPO/MTP patch cord jumper LC SC FC MU MTP MPO MTRJ E2000 Outdoor cable GYXTW LSZH/PE/PVC fiber cable 2/4/6/8/12/24 core fiber cable 8 cores distribution box with 0.9 2.0 LZSH Cable For Network Solution

คลิกที่นี่Toดูเพิ่มเติมประเภทผลิตภัณฑ์

 

 ไฟเบอร์ออปติก Tester & เครื่องมือ                         ดูเพิ่มเติม
Fusion SplicerVisual Fault Locator VFLOptical Power Meter OPMแหล่งกำเนิดแสงเลเซอร์
OTDROTDR Launchเส้นใยตรวจสอบ ProbeOptical Fiber Identifier
ไฟเบอร์ออปติกเครื่องมือชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออปติกทำความสะอาดอื่นๆ
 
 PON เส้นใย Splitter                         ดูเพิ่มเติม
Bare PLC SplitterBlockless PLC SplitterABS PLC SPLITTERLGX กล่อง PLC Splitter
Mini Plug - in ประเภทถาดประเภท1U Rack MountFBT Coupler Splitter
 
สายไฟเบอร์ออปติก & Management                         ดูเพิ่มเติม
สายไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์/Pigtailอะแดปเตอร์Attenuator
Fast Connectorเส้นใยการสิ้นสุดกล่องเส้นใย Splice ปิดODF/Patch Panel
 
Fiber Optic Transceiver & Optical Access                         ดูเพิ่มเติม
SFP SFP + XFP QSFP +โดยตรงสาย DACActive สายเคเบิล AOCMedia Converter
CATV Optical ReceiverCATV Optical TransmitterCATV Optical เครื่องขยายเสียงEDFA/High Power Amplifier
EPON/GPON ONU OLTEthernet SwitchCWDM/DWDM MUX DEMUX 

 

ข้อมูลบริษัท

 

คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์สินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ถูกแปลเพื่อความสะดวกของคุณโดยใช้เครื่องมือภาษา ถ้าคุณมีข้อแนะนำเกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล โปรดช่วยเราพัฒนา
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.