ที่ดีที่สุดที่มีคุณภาพผมเปียเส้นใยเชื่อมต่อสายแพทช์

FOB อ้างอิงราคา:รับราคาล่าสุด
US$2.00 - US$28.00 / คู่คู่ | 1 คู่คู่ / (Min. Order)
ตัวอย่าง - US$3.00 /คู่คู่ , 1 คู่คู่ (Min. Order): ซื้อตัวอย่าง
โหลด...
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
สถานที่กำเนิด:
Guangdong, China
ชื่อแบรนด์:
PowerLink
หมายเลขรุ่น:
PL-006, Pl-sc-fc
จำนวนตัวนำสื่อไฟฟ้า:
5
ประเภท:
Cat 5
แหล่งกำเนิดสินค้า:
Guangdong,จีน (แผ่นดินใหญ่)
หมายเลข:
ไฟเบอร์ออปติก
แบรนด์ชื่อ:
POWERLINK
สาย:
PVC,LSZH,OM1,OM2,OM3,OM4,Plenum (OFNP),หุ้มเกราะ
สี:
สีเหลือง,สีเทา,ฟ้า,ส้ม,ขาว,ดำ
Connoctor ประเภท:
SC,ST,FC,LC,MU,MTRJ,E2000,MPO/MTP,SMA
เกียร์ Power:
> 130 w (เส้นใย core0.5 1.06um)
ขั้นต่ำดัดรัศมี:
10D (D: optical fiber core เส้นผ่านศูนย์กลาง)
ความสามารถในการจัดหา
ความสามารถในการจัดหา:
10000 Piece/Pieces per Day
บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์
ถุงพลาสติก
ท่า
shenzhen

ที่ดีที่สุดคุณภาพในร่มและกลางแจ้งไฟเบอร์ออปติก pvc สาย

 

 

 


เส้นใย pigtail สายได้อย่างรวดเร็ว way to make โรงงานปลายใน field. โรงงานเลิก pigtails สามารถ fusion หรือกลไก spliced ที่มีอยู่เส้นใยสาย

Powerlink. COM ให้กว้างองศาความยืดหยุ่นบนไฟเบอร์ pigtails,single-mode, multimode และ 10G 50/125um OM3 ประเภท,ไฟเบอร์,4 เส้นใย,6 เส้นใย, 8 เส้นใย,12 เส้นใย,24 เส้นใย,48 เส้นใยและอื่นๆ เหล่านี้ไฟเบอร์ pigtails สามารถพร้อมพัดลม-out ชุดเต็มรูปแบบสอดคล้องกับ Telcordia, EIA/TIA และ iec


คุณสมบัติที่สำคัญ

  • การสูญเสียการแทรกต่ำและกลับ reflection ผมร่วง
  • ดี exchangeability
  • ความทนทานที่ดี
  • สูงเสถียรภาพอุณหภูมิ
  • สอดคล้องกับ IEC,TIA/EIA,NTT และ JIS ข้อมูลจำเพาะ

ข้อมูลจำเพาะ

ข้อมูลจำเพาะหน่วยFC,SC,LC/หุ้มเกราะสายST,MUMT-RJ,MPOE2000
Single-modeMulti-modeSingle-modeMulti-modeSingle-modeMulti-modeSingle-mode
PCUPCAPCPCPCUPCPCPCUPCPCPCAPC
การสูญเสียการแทรกDB≤ 3≤ 2≤ 3≤ 2≤ 3≤ 2≤ 2≤ 3≤ 2≤ 2≤ 3≤ 3
การสูญเสียกลับDB≥45≥ 50≥60≥ 30≥45≥ 50≥ 30≥45≥ 50≥35≥ 55≥75
ความยาวคลื่นNm850,1310850,1310850,1310850,1310
InterchangeabilityDB≤ 2≤ 2≤ 2≤ 2
การสั่นสะเทือนDB≤ 2≤ 2≤ 2≤ 2
อุณหภูมิในการทำงาน°C-40 ~ 75-40 ~ 75-40 ~ 75-40 ~ 75
เก็บอุณหภูมิ°C-45 ~ 85-45 ~ 85-45 ~ 85-45 ~ 85
สาย.มม.& Phi; 3.0,& phi; 2.0,& phi; 0.9& Phi; 3.0,& phi; 2.0,& phi; 0.9& Phi; 3.0,& phi; 2.0,& phi; 0.9& Phi; 3.0,& phi; 2.0,& phi; 0.9

 

  1. เหล่านี้ SINGLEMODE 9/125 simplex ไฟเบอร์ pigtails มี ST หรือ SC,FC,LC ขั้วต่อ end. พวกเขาที่ใช้กันทั่วไปสำหรับ splicing บนภายนอกพืชหรือ riser rated สายไฟเบอร์ออปติก
  2. Custom ข้อมูล
    Powerlink มีที่กำหนดเอง pigtails หลากหลายตัวเลือก:
    A.“Unjacketed" ไฟเบอร์ pigtails ที่ติดตั้งมักจะภายใน ODF หน่วย
    B.Multi-Strand ไฟเบอร์ pigtails ไม่มีแจ็คเก็ตเหมาะสำหรับฟิวชั่น splicing
    C. multi-Strand ไฟเบอร์ pigtails พร้อมพัดลม-out ได้รับการออกแบบสำหรับแผง patch หรือสายท่อพื้นที่- ประหยัดพลังงานต้องใช้.
    D.2,4,6,8,12,24 และ 48 เส้นใย Strand นับม.
    หมายเหตุ: pigtails สามารถปรับแต่งๆประเภทไฟเบอร์,ความยาว, ตัวเชื่อมต่อและเส้นใยนับสำหรับความต้องการ

การใช้งาน

  1. CATV;
  2. Active อุปกรณ์การสิ้นสุด;
  3. เครือข่ายโทรคมนาคม;
  4. Metro;
  5. เครือข่าย;
  6. ข้อมูลการประมวลผลเครือข่าย
  7. อุปกรณ์ทดสอบ;
  8. Premise ติดตั้ง;
  9. กว้างเครือข่าย

 

Connoctor ประเภทSC,ST,FC,LC,MU,MTRJ,E2000,MPO/MTP,SMA ....
สายPVC/LSZH,OM1,OM2,OM3,OM4,Plenum (OFNP),หุ้มเกราะ
สีสีเหลือง,สีเทา,ฟ้า,ส้ม,ขาว,bla

 

 

บริษัท

 

 

 

คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์สินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ถูกแปลเพื่อความสะดวกของคุณโดยใช้เครื่องมือภาษา ถ้าคุณมีข้อแนะนำเกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล โปรดช่วยเราพัฒนา
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.