TR4580-25-PI-C Aurora 2.5 GBASE SFP DWDM 100กิกะเฮิร์ตซ์ITU Ch 25, 1557.36nm 120กิโลเมตร,อุตสาหกรรมอุณหภูมิ-40Cถึง+ 85C

FOB อ้างอิงราคา:รับราคาล่าสุด
  • >=1 ชิ้น
    US$400.00
การจัดส่ง:
สนับสนุน บริการขนส่งทางทะเล
รายงานที่น่าสงสัยกิจกรรม
ภาพรวม
รายละเอียดโดยย่อ
สถานที่กำเนิด:
Guangdong, China
ชื่อแบรนด์:
OEM/OBDMAN
หมายเลขรุ่น:
BD2GSFP-D120
ชื่อผลิตภัณฑ์:
TR4580-25-PI-C Aurora 2.5 GBASE SFP DWDM 100กิกะเฮิร์ตซ์ITU Ch 25
Datarate::
2.67G-DWDM
ความยาวคลื่น:
DWDM
อุณหภูมิ:
0-70
เส้นใยชนิด:
SMF
พอร์ตไฟเบอร์:
LC
แอพลิเคชัน:
120กิโลเมตรอีเธอร์เน็ต
สี:
เงิน
รับประกัน:
1ปี
Skype:
Sales2obdmancn
ความสามารถในการจัดหา
ความสามารถในการจัดหา:
5000 Piece/Pieces per Week OEM/ODM Supported
บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์
10ชิ้นSFPใน1ชิ้นป้องกันไฟฟ้าสถิตกล่อง
ท่า
Shenzhen
ระยะเวลาดําเนินการ: :
1-3 Workdays
บริษัทของเรา

OBDMANให้เต็มไฟเบอร์ออปติคอลโซลูชั่นรวมส่วนประกอบที่ใช้งาน,ส่วนประกอบแบบp assiveและระบบย่อยผลิตภัณฑ์กันอย่างแพร่หลายคน, LAN, SAN,ช่องไฟเบอร์, FTTX,ฯลฯ
เราจัดหาชุดเต็มรูปแบบของแสงtransceiversรวมทั้งXFP, X2, SFP +, XENPAK, SFP,เอสเอฟ, GBIC, 1X9,
CWDM, DWDMและBIDIทรานส์ceiversซึ่งเป็นMSA (หลายจัดหาข้อตกลง)ได้มาตรฐานและ100%เข้ากันได้กับสวิตช์หลักและrouterอุปกรณ์

เรายืนยันในคุณภาพก่อนและสัญญาที่จะนำเสนอลูกค้าที่มีประสิทธิภาพสูงและค่าใช้จ่ายที่มีประสิทธิภาพสินค้าที่ดีที่สุดบริการและการสนับสนุน
เข้ากันได้กับซิสโก้,จูนิเปอร์, H3C, D-Link Netgear, a lcatel, l inksys, HP, Extreme, HP,อร์เทล,อร์เทล,อวาย่า,ฯลฯ

เข้ากันได้ยี่ห้อ
OBDMANเข้ากันได้กับ:

บอกฉันสิ่งที่คุณต้องการ

OBDMANให้สิ่งที่ดีที่สุดสำหรับคุณ

ต่างๆของโมดูลรับส่งสัญญาณที่มีอยู่

เราจัดหาทุกชนิดของtransceiver

อะไร?


OBDMAN
ใครเป็นหมอครั้งที่OBDMAN?
& #9671;ผู้ผลิตและผู้ผลิตสำหรับรับส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง;
& #9671;เติบโตอย่างรวดเร็วไฮเทคบริษัทการสื่อสารทางแสงสนาม;
& #9671;ช่างเทคนิคและสายการผลิตที่สมบูรณ์แบบและมากมายพัฒนาเทคโนโลยีความสามารถ;
& #9671;ที่อุดมไปด้วยOEMและODM co-ประสบการณ์การดำเนินงานที่มีที่มีชื่อเสียงในต่างประเทศบริษัท



ทำไมต้องเลือกOBDMAN?
& #9671;ระบบคุณภาพISO9001: 2000ลงทะเบียน
& #9671;ผลิตระบบ-SPC
& #9671; R & Dระบบ-IPD
& #9671;ซื้อระบบ-ISC
& #9671;การจัดส่งที่รวดเร็วและที่โดดเด่นบริการ
& #9671;ราคาที่เหมาะสม
& #9671;ยอมรับคำสั่งตามความต้องการของลูกค้า
& #9671;ประสบการณ์มากมายของOEMและODMความร่วมมือ

ภาพรายละเอียด
รายละเอียดสินค้า

TR4580-25-PI-C Aurora 2.5 GBASE SFP DWDM 100กิกะเฮิร์ตซ์ITU Ch 25, 1557.36nm 120กิโลเมตร,อุณหภูมิอุตสาหกรรม-40Cถึง+ 85C

คำอธิบาย

The transceivers SFPมีประสิทธิภาพสูง,ค่าใช้จ่ายที่มีประสิทธิภาพโมดูลสนับสนุนข้อมูลอัตรา1.25 Gbps
และ80กิโลเมตรระยะการส่งด้วยSMFตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสามส่วน: uncooled CWDM DFBเลเซอร์ส่งสัญญาณโฟโตไดโอดPINบูรณาการกับpreamplifierทรานส์(TIA)และหน่วยควบคุมMCUโมดูลทั้งหมดตอบสนองclass Iเลเซอร์ข้อกำหนดด้านความปลอดภัย.ส่งสัญญาณเข้ากันได้กับSFPหลายแหล่งที่มาข้อตกลง(MSA)และSFF-8472.สำหรับข้อมูลเพิ่มเติม,โปรดดูที่SFP MSA.


คุณสมบัติ

*ข้อมูลอัตรา1.25 Gbpsการดำเนินงาน
* 18 CWDM DFBความยาวคลื่นเลเซอร์และขารูป-สำหรับตรวจจับ80กิโลเมตรส่ง
*สอดคล้องกับSFP MSAและSFF-8472เพล็กซ์LC receptacle
*ดิจิตอลวินิจฉัยตรวจสอบ:การสอบเทียบภายในหรือภายนอกการสอบเทียบ
*เข้ากันได้กับSONET OC-24-LR-1
*เข้ากันได้กับRoHS
* + 3.3โวลต์แหล่งจ่ายไฟเดียว
*การดำเนินงานกรณีอุณหภูมิ:
มาตรฐาน: 0ถึง+ 70 ° C


การประยุกต์ใช้งาน

* Gigabit Ethernet

*ช่องไฟเบอร์
*สวิทช์สวิทช์อินเตอร์เฟซ
*เปลี่ยนb ackplaneการประยุกต์ใช้งาน
*เราเตอร์/เซิร์ฟเวอร์อินเตอร์เฟซ
*อื่นๆระบบเกียร์ออปติคอล

ข้อมูลการสั่งซื้อ

หมายเลขชิ้นส่วน
ข้อมูล

อัตรา
DDM
ความยาวคลื่น
เส้นใยชนิด
ระยะทาง
Temp.
BDGSFP-T3
1.25G Bps
ใช่
Tx1310nm

Rx1550nm
SMF BIDI LC
3กิโลเมตร
0 ~ 70 & #8451;
BDGSFP-T3I
1.25G Bps
ใช่
Tx1310nm

Rx1550nm
SMF BIDI LC
3กิโลเมตร
-40 ~ 85 & #8451;
BDGSFP-T3S
1.25G Bps
ใช่
Tx1310nm

Rx1550nm
SMF BIDI LC
3กิโลเมตร
0 ~ 70 & #8451;
BDGSFP-T3SI
1.25G Bps
ใช่
Tx1310nm

Rx1550nm
SMF BIDI LC
3กิโลเมตร
-40 ~ 85 & #8451;
การบรรจุและการจัดส่ง

1.10ชิ้นใน1ชิ้นต่อต้านstaicกล่อง

2.การรักษาความปลอดภัยd elivery.

3.โดยด่วน(TNT EMS DHL Fedex UPS),จัดส่งที่รวดเร็ว

คำถามที่พบบ่อย

1.สามารถราคาจะต่อรองได้?
Re:ใช่ราคาที่ดีที่สุดสำหรับคุณและขึ้นอยู่กับปริมาณ

2.เวลานำ?
Re:สำหรับสินค้าที่ได้มาตรฐานเราเก็บพอหุ้น,การจัดส่งสินค้าออกมาใน1-3วันหลังจากPOยืนยันสำหรับปริมาณขนาดใหญ่และพิเศษกรุณาตรวจสอบเวลานำกับตัวแทนจำหน่ายของเรา.

3.วิธีการสั่งซื้อสินค้า?
-สั่งซื้อยืนยันรายละเอียดกับตัวแทนขายของเรา.

-ใบแจ้งหนี้Proformaรับการยืนยันสั่งซื้อจะถูกจัดวางเมื่อได้รับชำระเงินของคุณ

-ยืนยันรายละเอียดการจัดส่งสินค้าและการจัดส่งสินค้าหมายเลขการติดตามจะถูกส่งถึงคุณทันทีหลังจากที่การจัดส่งเป็นหยิบขึ้นมา.

-เราจะช่วยคุณในการติดตามสินค้าของคุณจนกว่าคุณจะได้รับพวกเขาได้อย่างปลอดภัย
4.ทำไมส่งสัญญาณของOBDMANและส่วนประกอบมากมากราคาถูกกว่าคนอื่นๆ?
Re:เพราะเราเป็นผู้ผลิตเดิมและเราขายกับการตลาดทางตรงprices.

5.สามารถฉันใช้โลโก้ของเราเองและป้าย?
Re:ใช่เราสามารถให้aบริการOEMและทำให้สินค้าที่มีของคุณเองlabe



เราจริงใจเชิญทั้งหมดผู้ซื้อที่สนใจเยี่ยมชมบริษัทของเราและติดต่อเราโดยตรงสำหรับข้อมูลเพิ่มเติม,เราจะตอบคุณโดยเร็วที่สุดเท่าที่เป็นไปได้

ติดต่อOBDMAN

OBDMANเทคโนโลยีจำกัด

-อีเมล์:sales2ที่obdman.net
-Skype:sales2obdmancn
-มือถือ/WhatsApp/Wechat: + 86-18676726872

-บริษัทเพิ่ม.:

20/F, TaojingBuilding, Chuangyeสวน, Minbaoถนน, Minzhi Blvd., Longhua Dist,เซินเจิ้น, 518131,จีน


คุณอาจชอบ
ไม่ตรงกับที่คุณต้องการใช่หรือไม่? 1 คำขอ หลายใบเสนอราคา รับใบเสนอราคาตอนนี้ >>
คุณอาจชอบ
ผลลัพธ์เกี่ยวกับสินค้าหรือซัพพลายเออร์เหล่านี้ได้รับการแปลอัตโนมัติผ่านเครื่องมือแปลภาษาเพื่อความสะดวกของคุณ ถ้าหากคุณพบปัญหาใด ๆ เกี่ยวกับผลลัพธ์การแปล เรายินดีรับฟังข้อเสนอแนะจากคุณ
ข้อมูลสินค้าและซัพพลายเออร์ทั้งหมดในภาษาต่าง ๆ นอกเหนือจากภาษาอังกฤษที่แสดงใน www.alibaba.comได้รับการแปลผ่านเครื่องมือแปลภาษาโดยอัตโนมัติ หากคุณมีคำถามหรือข้อเสนอแนะใด ๆ เกี่ยวกับคุณภาพการแปลโดยอัตโนมัติ กรุณาส่งอีเมลถึงเราที่ english.trans@service.alibaba.com การแปลเป็นเพียงกระบวนการอัตโนมัติที่กระทำผ่านวิธีการทางเทคนิค Alibaba.com ไม่มีส่วนร่วมในการแปลใด ๆ รวมถึงไม่ทราบและไม่ได้เป็นผู้ควบคุมเกี่ยวกับการแปลหรือเนื้อหาต่าง ๆ เกี่ยวกับรายการสินค้า Alibaba.com และบริษัทในเครือขอปฏิเสธการรับประกันใด ๆ ไม่ว่าโดยชัดแจ้งหรือโดยนัย รวมถึงความรับผิดต่อการสูญเสียใด ๆ ที่เกิดขึ้นจากหรือในการพึ่งพาข้อมูลใด ๆ ที่แปลโดยอัตโนมัติ หรือเกิดจากข้อผิดพลาดทางเทคนิคของเครื่องมือแปลภาษา